• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EVO 3D không kết nối được wifi!!

anhtuhntl

Con evo 3d của mình chả hiểu tự nhiên sao hôm nay không kết nối wifi được,vẩn báo có sóng wifi nhưng kết nối không thể lấy id được
Mình đả test kết nối bằng iphone với wifi của mình thì bình thường,không biết thế này là lỗi gì nhỉ:|

havanthang

rep

theo mình thi lên tìm 1 cái room khác . Nếu như máy bác đã S-OFF xài qua room cook xem sao. evo it bị hỏng mấy cái đấy lém .toàn hỏng màn hinh cảm ứng+ màn hình máy+ loa thôi. về wifi bị lỗi thì chỉ ở bản room thôi

anhtuhntl

Tớ search trên mạng củng thấy có trường hợp FW bị lỗi không biết có bác nào gặp như tớ chưa nhỉ hix

anhtuhntl

không biết khắc phụ như thế nào đây,tớ up lại SHIP ROM vẩn không được

anhtuhntl

Lay hoay mãi cuối cùng là do thằng FPT bửa giờ mạng nó bị hư không lấy được ip phải set ip tỉnh

w2k

Lay hoay mãi cuối cùng là do thằng FPT bửa giờ mạng nó bị hư không lấy được ip phải set ip tỉnh

đúng rồi đó, cứ hôm nào nghe nói sửa chữa cáp là i như rằng vào wifi lúc đc lúc ko, trong khi m vẫn chỉ vào quán đó.