• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Evo 3D ko có quay phim 1080 (2D)

kyosan1988

từ lâu giờ cứ nghĩ evo 3D có quay 1080 mà chưa thử bao giờ, hôm qua lôi máy ra check thử mới biết là ko có, xem trên xda mới rõ chỉ có quay HD 720 (2D), 3D thì lại quay được 1080 bằng amaze camera (mod), với nội dung 2D 1080 thì EVO chơi được còn ghi thì ko.
hơi hụt hẫng chút khi so với Gls2 của thằng bạn nhưng mà mình ko cần lắm, chưa bao giờ record 1080 nữa là @@

//bên tinhte hội evo3d chả ra hồn, qua bên này chơi với anh em pdaviet

kimazure

ủa,sao mình xài Vitous shooter 1.04 của MDJ có Amaze Camera quay được 1080 mà bạn???

kimazure

Vituous Shooter 1.04 nhé bạn, v2.0 là sense 3.5 nên mình không thử nên không rõ

twantoan

có quay 1080 ở mọi bản zip của amaze camera . ở banr rom của vituous thì nó hiện ra còn các bản khác vẫn chỉ báo 720p nhưng thực chất là 1080p.các bác ko tin thì cắm vào máy tình mà đo. mà thằng vituous buồn cười cái là : cái j nó cũng phóng đại lên.ví dụ các bác up rom nó xong vào phần xem thông tin phần cứng sẽ ra là chip qualcom snapdragon s3 . mà qualcom s3 các bác biết là như thế nào ko :)) tha hồ mà chém với chúng bạn :))

kimazure

có quay 1080 ở mọi bản zip của amaze camera . ở banr rom của vituous thì nó hiện ra còn các bản khác vẫn chỉ báo 720p nhưng thực chất là 1080p.các bác ko tin thì cắm vào máy tình mà đo. mà thằng vituous buồn cười cái là : cái j nó cũng phóng đại lên.ví dụ các bác up rom nó xong vào phần xem thông tin phần cứng sẽ ra là chip qualcom snapdragon s3 . mà qualcom s3 các bác biết là như thế nào ko :)) tha hồ mà chém với chúng bạn :))
Haha,cậu này để ý kỹ thật:))