• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ExplodeArena

bang3lang

Đã test & ko full với màn hình Xperia X1 :( Quảng cáo quá lời rồi

Chỉnh sửa cuối:

vanmanhna

may bac bro huong dan em dang ki game duoc k vi em tai tap giup do ve gia nen ma trong do k co gi em thich tro nay lam em cam on truoc nhe

djtrungkien

may bac bro huong dan em dang ki game duoc k vi em tai tap giup do ve gia nen ma trong do k co gi em thich tro nay lam em cam on truoc nhe

Bạn tải File help giải nén trong đó có File TXT mở ra có link cần thiết tải về! Lần sau post Tiếng Việt có dấu nha bạn!

vanmanhna

em tai file help nhung linh khong downloan duoc nen khong co fỉle de de cai dat nen chi su dung ban deme thoi bac co the cho em linh khac duoc khong

xuandung11a2

Well-Known Member
em tai file help nhung linh khong downloan duoc nen khong co fỉle de de cai dat nen chi su dung ban deme thoi bac co the cho em linh khac duoc khong

Bạn nhớ gõ TV có dấu nhé^^.Nếu bạn đang dùng bản demo thì dùng thêm cái hướng dẫn này của mình nhé,ok ngay.^^

thienlam76

hi bạn ơi máy của mình n5233 nó báo đã hết hạn rồi,chứng chỉ đã hết hạn rồi bạn ơi,vậy là sao vậy bạn,giúp mình với.Mình cảm ơn bạn nhiều..Thanks..

ducthuan113

Active Member
Bạn dùng file đính kèm của bác xuandung kìa :D, nhớ đọc kỹ các bài trong topic trước khi hỏi nha bạn.