• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Extreme Metro Edit by nvh2981

nvh2981

Member
Extreme Metro Edit By nvh2981
theme có bộ icon đẹp,tương đối vừa đủ sài với máy mình.share cho ace s60v5 trong mùa noel...

[download]http://upfile.mobi/46037.b59c67bf196a4758191e42f76670ceba[/download]

link2:
DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator
Lần đầu mới thấy Vip lập 1 thớt mới share theme,trước giờ toàn thấy post ở thớt tổg hợp dù là các theme bạn edit hay fix ;;)

Radium

Moderator
Hâm mộ bác nvh đã lâu giờ mới thấy bác post theme. :D theme này dùng ngày noel thì quá chuẩn. v5 bớt tủi thân với ^3 :)

gamdhp

các bác có thể giúp em edit cái cột sóng thành 7 màu được không ạ
hướng dẫn dùm em nha
để em tự làm:|

gamdhp

Nhưng làm sao để có cột sóng 7 màu?..tách từ theme có cột sóng đó nháo sang theme của mình thích à? Mình đọc kỹ và làm theo rồi nhg đến bước ghi mấy cái gì đó thì bị kẹt
p/s : cái này có edit trên mobile được hèm?

Radium

Moderator
Nhưng làm sao để có cột sóng 7 màu?..tách từ theme có cột sóng đó nháo sang theme của mình thích à? Mình đọc kỹ và làm theo rồi nhg đến bước ghi mấy cái gì đó thì bị kẹt
p/s : cái này có edit trên mobile được hèm?

đúng rồi. bạn phải kiếm theme có cột pin sóng bảy màu rồi tách từ theme đó qua theme này. Chỉnh sửa theme làm trên máy tính nha bạn

hp21

cho mình link khác đi bạn ơi,mình dùng Dcom viettel không tải được :((

Yozoom

Có theme với wall mừng giáng sinh rùi, bác nào có bộ effect giáng sinh đẹp đẹp quăng link cho em luôn với nào
Mery Christmas !!!

Ntv_79

Hix, đang tính chuyển qua Android xem thế nào nên chắc là chỉ cổ vũ được thôi!