• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EXZEUS - GAME KHỦNG CHO ANDROID

phanquangkhanh

sao mình cài bản 1.9 thì ko chơi được, nó báo phải mua về. làm cách nào đươc nhỉ?
mình ko cài theo cách của bạn đựoc, khi chạy install-...bat, nó báo device not found
nen mình phải chạy bằng lệnh trong cmd
adb install -l EXZEUS.1.9.apk
bạn biết cách nào để tránh lỗi device not found ?

Adminpdaviet

Administrator
sao mình cài bản 1.9 thì ko chơi được, nó báo phải mua về. làm cách nào đươc nhỉ?
mình ko cài theo cách của bạn đựoc, khi chạy install-...bat, nó báo device not found
nen mình phải chạy bằng lệnh trong cmd
adb install -l EXZEUS.1.9.apk
bạn biết cách nào để tránh lỗi device not found ?

Từ v1.9 cài thì vẫn đuợc nhưng khó chơi lắm, bắt phải mua bản quyền.
Quay lại với phiên bản cũ, sử dụng Cache cũ chơi tạm xem sao.

PhamQuang

Manager
Đã đưa lên file cài đặt cho phiên bản V2.0 và Cache cho bản này.

Phiên bản V2.0 chạy tốt trên các dòng HTC chạy Android 2.2, đã test chơi tốt trên N1, Desire,...
Lưu ý: tránh bật WiFi khi chơi game, phòng nhấn đăng ký qua NET, có thể Game bị lock.

duongpham

Dear Bác Quang, em đã cài ExZeus_v2.0 vào máy HD2 rồi, đã down load và giải nén thành thư mục hyperdevbox (trong thư mục này có thêm một thư mục con exzeus chứa các file) và copy vào thẻ nhớ nhưng khi chạy games vẫn báo phải download 57Mb package từ internet. Bác có thể hướng dẩn thêm được ko ạ .tks

PhamQuang

Manager
Dear Bác Quang, em đã cài ExZeus_v2.0 vào máy HD2 rồi, đã down load và giải nén thành thư mục hyperdevbox (trong thư mục này có thêm một thư mục con exzeus chứa các file) và copy vào thẻ nhớ nhưng khi chạy games vẫn báo phải download 57Mb package từ internet. Bác có thể hướng dẩn thêm được ko ạ .tks

Cache mình đưa trên là dành cho N1 và Desire sẽ chạy tốt còn với HD2 thì chưa thử. Nếu có WiFi bạn cứ tải về, lần đầu không đòi hỏi ĐK đâu.
Tải xong khi chơi Game thì tắt WiFi đi và khi game đòi ĐK thì nhấn "No".

bigboy290585

ai giúp mình cài với bản 2.0 thì bắt download nhưng ân down thì nó lại thông báo "You must update application" rồi treo luôn ( có kết nối wifi) cài bản 1.9 thì nó lại bắt mua bản quyền. Ai biết cài pm yahoo chỉ mình nha yourfriendpn@yahoo.com

PhamQuang

Manager
ai giúp mình cài với bản 2.0 thì bắt download nhưng ân down thì nó lại thông báo "You must update application" rồi treo luôn ( có kết nối wifi) cài bản 1.9 thì nó lại bắt mua bản quyền. Ai biết cài pm yahoo chỉ mình nha yourfriendpn@yahoo.com

Bạn dùng Android nào vậy?
Nếu dùng HTC thì sử dụng luôn Cache mình đã đưa lên bài 1 đấy. Bản v2.0 này chạy tốt không đòi ĐK bản quyền đâu.

duyanhct2

anh ơi cho e hỏi cài cái Cache kia là chơi kô cần bản quyền nữa ạ ???
e cũng hỏi luôn cách cài cache như thế nào ??
Nhà e ko có wifi thì tải luôn cái cache kia là đc đúng kô ạ ????

PhamQuang

Manager
anh ơi cho e hỏi cài cái Cache kia là chơi kô cần bản quyền nữa ạ ???
e cũng hỏi luôn cách cài cache như thế nào ??
Nhà e ko có wifi thì tải luôn cái cache kia là đc đúng kô ạ ????

Trong bài 1 đã ghi rõ ràng như sau:

- Tải về, giải nén thành thư mục: hyperdevbox
- Copy thư mục trên vào thẻ nhớ (gốc).

Chịu khó đọc trước khi hỏi anh bạn trẻ nhé.

duyanhct2

Nhưng mà e kô hiểu lắm nên mới hỏi anh ! Mong anh nói rõ giúp e 1 lần thôi
E mới dùng smart phone nên còn bỡ ngỡ nhiều lắm
bây h ý e hỏi anh là nếu chỉ tải cái file cài kia thôi mà kô down cache thì sẽ pải dùng đến wifi để cài tải còn nếu e down cả game cả cache thì k cần pải dùng wi fi nữa pải kô ạ !
Xin lỗi nếu đã làm phiền anh !
P/s: anh có thể cho e nick yahoo để e hỏi cho dễ đc kô ạ vì e còn nhiều bỡ ngỡ lắm rất mong đc anh giúp đỡ
Cảm ơn anh !

samachcm

bác quang cho cháu hỏi.cháu cài bản 2.0 xong rồi mở lên vào game thì hiện hàng chữ You must update application là đứng im ở đó luôn.

bigboy290585

Bạn dùng Android nào vậy?
Nếu dùng HTC thì sử dụng luôn Cache mình đã đưa lên bài 1 đấy. Bản v2.0 này chạy tốt không đòi ĐK bản quyền đâu.

chào Bác, cháu xài android X10i không cách nào cài được game này đã thử download mọi phiên bản cũng không được. Bác có yahoo không để cháu dễ liên lạc . Cám ơn Bác đã hồi âm

TungLu

Làm ơn cho mình hỏi! Mình tải bản 2.0 về và cả Data chép vào thẻ nhớ khi cài xong, vào chơi thì báo là cần tải thêm 57m nữa, mình chon connect thì nó báo cần phải update app rồi đứng luôn không làm gì được nữa, vậy mình cần làm sao để chơi được game! Máy mình là Milestone XT720! Thanks!

babybdu

Chú Quang ơi !!! Bản v2.0 cháu đả tải cache giải nén và coppy thư mục đó vào thẻ nhớ giống như chú HD, rồi vào altro cài file *.apk tải ở phần file đính kèm của chú. Mà sao vào game nó vẫn bắt download là sao vậy chú ???
---
Cháu dùng HTC HD2