• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EyeSight EyeCall v1.04 - Ứng dụng từ chối cuộc gọi lịch sự

diemhen_mobile

làm sao tịt được, thực ra khi rút khỏi túi, các bạn vô tinh để tay che qua cái camera hoặc lắc qua, lắc lại làm cho cái camera cảm nhận có vật đi qua nó thì nó im re thôi, em sài E71 rút ra khéo léo máy vẫn đổ chuông ầm ầm.

naul1497

Mình xài N78, cài đặt bình thường nhưng đến lúc gần cài xong thì hiện bảng chọn option với các tùy chọn "send", "help", "exit", mình chọn send thì nó bắt gửi tin nhắn gì đó, ko hiểu nên không làm. Bấm nút back thì hết. Chọn vào chương trình để chạy, nó chỉ nháy lên cái màn hình

rồi tắt luôn, không có biểu hiện gì khác. Ai biết giúp dùm nhé, rất thích phần mềm này, thanks a lot

kevin_fire

ai biết cách làm sao để khi chạy chương trình mà lúc gửi tin nhắn mà nó báo cáo không rung và chuông như lúc nhận tin nhắn không vây. các bro ?

dkh_0211

em dùng n82, trước khi cài vào thì máy không sao, nhưng cài vào được 1 time là thỉnh thoảng máy lại bị treo khi mình vào ứng dụng nào đó,k vào ứng dụng k sao, vào là treo,bất kể ứng dụng gì và phải tắt máy bằng nút nguồn và bật lại thì máy lại ngon, và đúng là khi mình gửi tin nhắn đi thì nó báo đã gửi theo kiểu như có tin nhắn mới,có rung và chuông.
1 trường hợp buồn cười nữa là khi người yêu em gọi e để máy trong túi quần cho tay vào lấy thì cu cậu lại gửi tin nhắn đi với nôi dung: tôi đang họp....:D, po tay.
cũng thích nhưng remove rồi

momvip9

em dùng n82, trước khi cài vào thì máy không sao, nhưng cài vào được 1 time là thỉnh thoảng máy lại bị treo khi mình vào ứng dụng nào đó,k vào ứng dụng k sao, vào là treo,bất kể ứng dụng gì và phải tắt máy bằng nút nguồn và bật lại thì máy lại ngon, và đúng là khi mình gửi tin nhắn đi thì nó báo đã gửi theo kiểu như có tin nhắn mới,có rung và chuông.
1 trường hợp buồn cười nữa là khi người yêu em gọi e để máy trong túi quần cho tay vào lấy thì cu cậu lại gửi tin nhắn đi với nôi dung: tôi đang họp....:D, po tay.
cũng thích nhưng remove rồi

Mình vừa cài thử, cũng hay lắm, theo như video hướng dẫn thì chỉ cần che tay vào cái camera ở phía trước của điện thoại là được. Nhưng mà mình chỉ cần đưa điện thoại từ chỗ sáng ra chỗ tối nó cũng đã im re rồi, chẳng cần phải che đậy cái gì cả. Tại vì bây giờ đang là đêm, mình tắt điện phòng, lúc đưa điện thoại ra chỗ sáng của màn hình vi tính thì có chuông, kéo ra chỗ tối cái nó tịt chuông luôn. Hay lắm đấy. He he
Nếu mà người yêu bạn gọi bạn không muốn nó gửi tin nhắn thì trong phần setting nên bỏ dấu tích không cho nó gửi tin nhắn nữa.

PM này chắc chỉ có tác dụng khi mà bạn ở một nơi nào đó mà người ta bắt buộc phải tắt điện thoại như là ở trường quay, trong lớp học, trong phòng hop… nhưng mà bạn chày bửa không chjụ tắt, hoặc là quên không tắt rồi tự nhiên có cuộc gọi bất ngờ, lúng túng không biết làm gì thì quơ tay đậy vội lại cái camera thuj. Hjhj

Các trường hợp khác thì PM này chả cần lắm, hj hj

Chỉnh sửa cuối:

i_love_baby387

Mình vừa cài thử, cũng hay lắm, theo như video hướng dẫn thì chỉ cần che tay vào cái camera ở phía trước của điện thoại là được. Nhưng mà mình chỉ cần đưa điện thoại từ chỗ sáng ra chỗ tối nó cũng đã im re rồi, chẳng cần phải che đậy cái gì cả. Tại vì bây giờ đang là đêm, mình tắt điện phòng, lúc đưa điện thoại ra chỗ sáng của màn hình vi tính thì có chuông, kéo ra chỗ tối cái nó tịt chuông luôn. Hay lắm đấy. He he

Pm này còn gây ra một số lỗi tin nhắn nữa đó:)

momvip9

Mình dùng N96 test kết quả, Đã chỉnh sửa PM này lại rồi. Cho bạn download ở dưới. Bạn hãy test PM này thành công đó:D

Fix lỗi gì đấy anh bạn, nói thế ai hiểu được không, tớ thấy có một lỗi là khi mình gửi tin nhắn thành công và có report thì nó máy cũng kêu như là có tin nhắn mới đến vậy. Tưởng là bản của bạn có fix lỗi này. Vậy mà vẫn bị

dangky_hhn

Phần mềm này hay quá

Đúng là lâu lắm rồi mình mới thấy có một phần mềm hay như vậy.
Chạy rất tốt trên E71.

giangvungtau

nói chung phần mềm này khiến alô của chúng ta mắc nhiều lỗi lắm,thậm chí khi người ta nhắn tin hay gọi đến đều ko hiển thị tên nữa mà chỉ là số thôi,remove nó đi thì mới trở lại bình thường được

diemhen_mobile

Mình dùng N96 test kết quả, Đã chỉnh sửa PM này lại rồi. Cho bạn download ở dưới. Bạn hãy test PM này thành công đó:D

bác ơi, làm ơn chỉnh sữa cho em nó hoạt động trên n79 với. ông sếp đang nghiền mà cài cho n79 không chạy, cài vào thì ok, nhưng bấm không có tác dụng.

duong1986

bạn fotmat máy lại, hack lại từ đầu, là sẽ ok thôi, bỏ ra chút thời gian nha!

sontrang8387

sao máy mình cài rồi mà không dùng được nhỉ, cứ open ứng dụng rồi nằm im luôn

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao máy mình cài rồi mà không dùng được nhỉ, cứ open ứng dụng rồi nằm im luôn

Bạn xài máy gì mà không xài được? Những máy có sensor đều có thể xài được mà bạn.;;)