• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EyeSight EyeCall v1.04 - Ứng dụng từ chối cuộc gọi lịch sự

kimthao

tên vanty cũng hay thật, fix lại nên đã cài được trên 5320. khakha. nhưng nghĩ đi nghĩ lại, phần mền này cũng hơi bất tiện, chịu khó bấm silent cái, cài vô nặng máy. hè hè

MinhThang

Manager
hô hô, ta viết bài mà thằng nào dám xóa thế, 5320 cùi bắp, trả xài được, cài xong nhấn vào là bay ra, bay như chim ấy. anh nào rảnh xóa bài nữa đi. ta gọi 113 đấy. hô hô

Đã cảnh cáo vì tội coi thường ĐHV khi bị xóa bài vi phạm, tái phạm sẽ đề nghị Ban nick.

diemhen_mobile

có bác nào cài thành công cho N79 chưa ta, sao em format và cài file fix dùng cho n96, cài lên n79 vẫn kô sử dụng được.

MinhThang

Manager
có bác nào cài thành công cho N79 chưa ta, sao em format và cài file fix dùng cho n96, cài lên n79 vẫn kô sử dụng được.

Vừa test trên N82 rất thành công, có điều khi từ chối cuộc gọi máy chỉ tắt chuông chứ không dừng nhận cuộc gọi, vẫn phải hết hồi chuông mới thôi.

diemhen_mobile

N79 cùi bắp thiệt, có khá nhiều phần mềm đỉnh cao, cài cho n82 , E71 vô tư, mà N79 cứ đứng nhìn.

MinhThang

Manager
N79 cùi bắp thiệt, có khá nhiều phần mềm đỉnh cao, cài cho n82 , E71 vô tư, mà N79 cứ đứng nhìn.

An phận thôi bạn,theo đuổi ứng dụng thì chắc có lẽ chết mất, mỗi máy có cái hay riêng của nó, bạn không bao giờ thỏa mãn được đâu.:D

ngdthtrung

Phần mềm này khi cài trên 5320 XM sao ko thể hiển thị full màn hình được nhỉ? Vì vậy nên ko biết chọn Mute call có được ko. toàn phải thử. Bác nào có bản fix lại cho 5320 thì giúp với.

MinhThang

Manager
Phần mềm này khi cài trên 5320 XM sao ko thể hiển thị full màn hình được nhỉ? Vì vậy nên ko biết chọn Mute call có được ko. toàn phải thử. Bác nào có bản fix lại cho 5320 thì giúp với.

Search trên Google xem có không bạn, trên DD có mỗi bản này thôi.

inox311

e test trên n80 , nhạy kinh khủng .... vừa có chuông chưa kịp làm gì chạm nhẹ vào máy là im re rồi, còn chưa kịp lướt lướt qua màn =))... ít ra cũng phải cho lướt lướt mới có dáng chứ nhỉ =))=))=))

huyanten

mình đã cài trên E71 xài dc , nhưng N86 , E75 , N96 , nói chung là S60v4 thì không xài dc , còn S60v3 thì xài ok ,
PS : nó chỉ xài dc trên S60v3 nhưng máy phải có mắt cảm ứng ánh sáng mới xài dc

sang24190

Bác nào còn bản mod của bác vanty thì up lên cho em down với ah. Cái bản ở đầu topic em cài vào không dùng được, còn bản mod thì link die mất rồi:(

keangnam

mình đã cài trên E71 xài dc , nhưng N86 , E75 , N96 , nói chung là S60v4 thì không xài dc , còn S60v3 thì xài ok ,
PS : nó chỉ xài dc trên S60v3 nhưng máy phải có mắt cảm ứng ánh sáng mới xài dc

Đâu cần hả bạn chỉ cần có cái camera phía trước là được mà!

hduonghn

Pm này nó dùng cảm ứng ánh sáng của cái Camera trước đó bạn, nếu máy bạn có thì cứ test thử, không thì thôi.

Nếu như trên thì các bác có để ý nếu để điện thoại trong túi quần thì nó có hoạt động không