• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Facebook Mobile cho UIQ3

tommynguyen1961

Facebook Mobile cho UIQ3

Với chương trình duyệt facebook trên mobile sẽ giúp các bạn có thể kiểm tra facebook của mình mọi lúc mọi nơi.
Cũng như tha hồ làm nông dân chính hiệu trong các game hot của facebook như Farm ville. farm pals, v.v...:)):))
Chúc các bạn cảm thấy vui với ứng dụng này.

Chỉnh sửa cuối:

tommynguyen1961

Cùng câu hỏi,ai dùng đươc5 cho ý kiến!!

Đúng là loại game này trên pc cần phải donwload bản flash player mới nhất thì mới có thể chơi các thể loại game ứng dụng của facebook.
Vậy các bạn cũng chỉ có thể kiểm tra các bài post thông thường trên facebook thôi.
Theo tin mới nhất thì facebook sẽ bị loại bỏ không cho sử dụng nữa.

tmk234

Bác Tôm mỳ này thông tin nhanh nhạy nhỉ, bọn an ninh mới có văn bản gưi nội bộ cho ISP thôi mà bác đã bjt :D

thangbom3584

Đúng là loại game này trên pc cần phải donwload bản flash player mới nhất thì mới có thể chơi các thể loại game ứng dụng của facebook.
Vậy các bạn cũng chỉ có thể kiểm tra các bài post thông thường trên facebook thôi.
Theo tin mới nhất thì facebook sẽ bị loại bỏ không cho sử dụng nữa.

vậy phải nói cho rỏ ràng chứ,làm e mừng hụt!!