• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fake Mesages v0.51 Việt Hóa-Giả lập tin nhắn đến

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

Ứng dụng rất đơn giản,điền những thông tin cần thiết vào và hẹn giờ thôi.Các bạn khám phá nha.nhớ sig trước khi cài.Có cái này để ghẹo bạn gái thì coi chừng...bị bạn gái bỏ luôn đấy nha.

Fake Mesages v0.51 s60v3 Unsigned Việt Hóa

Mình up file *sis cho dễ cài đặt nha.

Nếu tải thì nhớ Thank đó nha,xem như ủng hộ ấy mà :D

Chỉnh sửa cuối:

Em_be_hu

HIx sao t cài cái này vào mà ko thấy nó xuất hiện trên menu nhỉ, trong appmanager thì có mà ko thấy icon chuơng trình đâu để chạy cả. Có ai bị thế này ko???? help me plz! Ah tìm ra rồi. hóa ra nó ở trong 1 thư mục nữa.
Thank nhá!

orbitGTA

Dễ làm quá nhỉ. Thanks anh bạn nhé :x
Giả tin nhắn hay quá, chọn số đẹp để đánh lừa tụi nó :))

orbitGTA

Dễ làm quá nhỉ. Thanks anh bạn nhé :x
Giả tin nhắn hay quá, chọn số đẹp để đánh lừa tụi nó :))

khigiomayvtc

Hô thế là có thể giả làm tin nhắn của sếp để đi chơi đỡ bị mấy mụ mẹ trẻ kêu ca :))

Khoaaa

Ứng dụng rất đơn giản,điền những thông tin cần thiết vào và hẹn giờ thôi.Các bạn khám phá nha.nhớ sig trước khi cài.Có cái này để ghẹo bạn gái thì coi chừng...bị bạn gái bỏ luôn đấy nha.

Fake Mesages v0.51 s60v3 Unsigned Việt Hóa

Mình up file *sis cho dễ cài đặt nha.

Nếu tải thì nhớ Thank đó nha,xem như ủng hộ ấy mà :D
sao mình cài rồi mà ko thấy icon vậy. Phải dùng phím tắt để mà vào ứng dụng đó

Posted via Mobile Device

2356

sao mình cài rồi mà ko thấy icon vậy. Phải dùng phím tắt để mà vào ứng dụng đó

Posted via Mobile Device

Nó nằm ở 1 thư mục riêng ngoài màn menu chính hay sao áh :D Hok có trong thư mục ứng dụng đâu :D

ZzSongKiemzZ

Cài nó tạo ngay 1 foder ở menu chính.Mà các bạn cái nó thì cài thêm Menu Editor đổi tên ứng dụng luôn.Ko nhỡ các bạn gái mò vào lại trình ình ngay chữ Giả lập tin nhắn sao ko nghi

sonhoangle1987

bản này mới hay củ vậy,mình sài bản nào ma no ko cho đánh nhiều chữ,chỉ dc 2 dòng nò mới tạo dc

hugolina_lk

bản này mới hay củ vậy,mình sài bản nào ma no ko cho đánh nhiều chữ,chỉ dc 2 dòng nò mới tạo dc

uh, mình cũng bị vậy, chỉ cho tạo tn ngắn thôi, chừng 2 dòng hà. nhiuề hơn nhấn lưu nó ko cho lưu

2356

uh, mình cũng bị vậy, chỉ cho tạo tn ngắn thôi, chừng 2 dòng hà. nhiuề hơn nhấn lưu nó ko cho lưu

Sao kì vậy bạn? Mình tạo được cái tin nhắn doài ngoẵng mà :D Vẫn lưu và chạy tốt mừ :D

sau12345

Sign chủ yếu để đt chứng nhận pm trước khi cài bạn àh. Chịu khó hack máy để cài pm đơn giản nhất

cho em xin link đến topic hack N6120c đi anh . em bận học nên tìm khó quá ah . cảm ơn anh trước

Pdanews

Bản này quá cũ mà hình như mod Minhthang đã làm rồi, dù sao cũng thanks vì chia sẻ.

Status
Không mở trả lời sau này.