• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fallout Clone for PPC

haihanh

Mình dùng WM2003SE mà,mình đã chọn chương trình cài cho WM2003 mà không được

max

Bạn dùng PPC gì? có lẽ bộ xử lý của PPC của bạn game không hỗ trợ chăng!

vh1981

mình dùng O2 mini, chạy hiện ra cửa sổ có 3 menu rồi đứng luôn, không làm gì được

max

Bạn có dùng đúng bản cho WM2003/SE chưa? Ngoài ra, mình cũng lưu ý thêm là game đang trong giai đoạn beta nên có thể có một số lỗi nhé. Mong rằng các bản sau sẽ tốt hơn.

vh1981

mình dùng bản W2003 của Qtek, có up lên tiếng Việt. chay đến màn hình starup của Fallout là treo :(

phong2102us

Bên ipmart-forum.com mình thấy có Fallout chạy trên 2002, 2003, 2005. Nhwng trên máy 2002 của mình thì cũng chỉ vào đến Startup Fallout là treo cứng - phải soft reset. Chắc tại beta

phuongpatience

link die hết rồi bác ơi , up lại đi bác , đang cần game này quá , game Fallout này chơi đến chục lần mà chưa thấy chán ^^! . Dùng Vario II chơi có nuột ko bác ???

nguyencuongaa

Mừng thiệt, đang mỏi mắt đợi fallout online thì lại thấy đc cái này. Thât là buồn ngủ gặp chiếu manh. Thank các bác nhiều.

nguyencuongaa

Em chạy trên con O2s đã Up lên WM5 vậy mà toàn báo lỗi thôi. Cứ đến nói chuyện với thằng đầu tiên là out ra. Bác nào giải thich hộ em đc không.

theduc

ê cài sao vậy có ai chỉ tui không tãi về được gùi nhưng chưa cài được chém hết tất cã vào thẻ nhớ àh,hay sao ai biết chỉ giùm mj2nh đi fife eexe