• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FAQ - SonyEricsson M600i

• Thread starter KuangWoo
  • Ngày gửi

doananhtai

Ai có từ điển bách khoa toàn thư viki cho P990i không nhỉ, tui thấy bên ppc có cái đó hay quá trời. Nếu ai chưa biết thì qua đó tham khảo rồi nghiên cứu kiếm phần mềm đó cho máy này xài đi. Ai kiếm được cho tui cái link đi, hay ai biết chuyển cái data của nó sang xài được cho máy P990i.

Wikipedia for your UIQ3:

This is latest release of the Wikipedia, available as a free download for your UIQ phone, now incorporates over 8,500 full-color images! And since it's based on the previous release, that works out to about 3.5 unique images per article!

Requirements:

* WinRAR (to uncompress the files).
* iSilo (installed on smartphone). The "cờ rách" version is available
(vì file nhỏ nên đã down về và up lên cho bạn rồi đây...).

Key features:

* Approximately 2050 full-length articles, more than 8,500 full-colour images and over 3.5 million words (equivalent to a 4,000+ page book in text alone)
* Storage Card & Phone Memory Compatibility
* Keyword Search
* Adjustable font sizes and styles
* Cross Reference Links - tap on a link to easily go to the related article
* An easy-to-use alphabetical index for all articles
* Compatibility with ALL UIQ devices

http://rapidshare.com/files/57234943/Wiki_06_V1_ALL.rar
Password for .rar file: series-sixty.blogspot.com
(94Mb lận nên bạn tự down nhé...)

use iSilo to read wikipedia (94 MB file) on your phone memory or memory card.

Have Fun.

Xin lỗi vì lười dịch sang tiếng Việt quá nên để nguyên văn vào...
Thân

doananhtai

có ở host khác ko bạn chứ ở rapid thì chịu ko down đc >.<

Chịu, tìm hoài không thấy ở đâu có. Mình testing thử (không down thiệt) thì sau khi chạy 1 phút mấy, thì nó cho down mà.

Và sau đây là lời khuyên của anagarika:
"if you can't download from rapidshare, you need to clear your browser cache and try again. You can choose free acct."

Chúc bạn may mắn.

chimbocau

Chịu, tìm hoài không thấy ở đâu có. Mình testing thử (không down thiệt) thì sau khi chạy 1 phút mấy, thì nó cho down mà.

Và sau đây là lời khuyên của anagarika:
"if you can't download from rapidshare, you need to clear your browser cache and try again. You can choose free acct."

Chúc bạn may mắn.

Link = rapid chắc tui bó tay rồi. Nếu có thi up sang mediafire đi.

anhtien

xài cái này đi

[HIDE="here"]http://www.4shared.com/file/38968197/cf0503ab/virusscan_1_10_83s-memory_stick_signed.html[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

doananhtai

Bác check lại dùm em
ko down dc

Hỏi ông chimbocau đó, ổng xúi mình up lên trang này. Mình test lại thì hóa ra cũng không down được. Nhưng xem trong account của mình thì có 4 người đã download rồi. Không hiểu là làm sao nữa.

Ông CHIMBOCAU ơi giải đáp dùm...

0902002201

ah, cho mình hỏi có cách nào nhìn thấy dược màn hình dưới ánh nắng giữa trưa không vậy, 12 h đi ngoài đường lả khỏi gọi luôn :(

Enchanter

truyện Tấm cám của bác ở cái hình minh họa hay thật ,
mới đọc có tý mà suýt ngã lộn cổ ra khỏi ghế ,

^.~ he he ,

bác gửi em cái file truyện đấy đi ! ( naponjo@yahoo.com )

demonntl

Active Member
đó là lỗi gòi, con p1i nào cũng thế
do đụng chạm phần mềm trong máy
tạm thời chưa có cách khác phục
giải pháp thay thế là core player

tinh_la_gi

Administrator
LỔI NÀY CHỈ ĐÔI KHI BỊ THÔI ... LÚC ĐẦU TLG NGHĨ DO BÀI HÁT CODE SAI NHƯNG SAU ĐÓ TEST NHIỀU LẦN THÌ KHÔNG PHẢI .. CÓ THỂ CHỈ LÀ DO LỔI TỪ LGG MÀ THÔI...GIỐNG NHƯ DÙNG VER 2,13 BỊ MÀN HÌNH XANH LÈ ĐẤY !!

CỨ MẠNH TAY THÁO PIN GẮN LẠI VÀ DÙNG TIẾP...KHÔNG ẢNH HƯỞNG GÌ ĐẾN HÒA BÌNH

NoNaMe1984

Sao lại ko biết bác ??? CHeck imie trực típ của Sony bao h mỗi máy sản xuất ra đều chả có 1 Imie và khi bác check thì nó sẽ ra tất tần tật đủ để bác kiểm tra nó xem thế nào