• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FASTCALL gọi siêu nhanh đây'hj^_^!

traitimcodon89

ụt ụt:mad:)FASTCALL Ứng dụng quay số cực nhanh giúp người dùng dễ dàng tìm được số cần gọi 1cách nhanh nhất,tiết kiệm được thời gian quý giá của mình,rất thích hợp cho những người bân dộn lại có wa nhiều số điện thoại mà muốn gọi thật nhanh 1 số đt nào đó trong trong danh bạ =))cái này gàn giông như cái ở E 63 nhưng pro hơn:D:pứng dụng có thể chạy ẩn trong hệ thống,dung lượng sau khi cài đặt là: 44k rất nhẹ phải ko?Hjhj:D cái này rễ dùng lăm mời mọi ngừoi khám phá nhe:D có cả bản việt hóa&EMlish dành cho mọi người nhé:D=D>=)):mad:)

Thangnd31082

Em à ! Bài giới thiệu sai chính tả nhiều quá ! Chỉnh lại nhé em ! Giữ gìn sự trong sáng của Tiếng Việt mình nha !

thuglife18

Well-Known Member
Em à ! Bài giới thiệu sai chính tả nhiều quá ! Chỉnh lại nhé em ! Giữ gìn sự trong sáng của Tiếng Việt mình nha !

cái câu gìn giữ tiếng việt sao giống bài em hox trong chương trình 12 thế

ngocthanhdhgtvt

ý bạn là anh thangnd31082 không đủ khả năng hảX-(
vốn hiểu biết của mọi người cũng có lúc trùng lạp bạn àh:))
Cái này mình nghĩ là những tư tưởng lớn gặp nhau ấy mà;;)

Nynk_102

Cái này hay ah nha, nhưng bên v3 ko thấy có mí bác nhỉ ?
Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Có thể tìm ra một số lỗi sai chính tả, một số lỗi do gõ nhanh, gõ ẩu thì chẳng nói làm gì nhưng sai chính tả là tuyệt đối nên tránh. Tỷ dụ như từ : "bận dộn" của bạn cần chuyển thành : "bận rộn"

Cụm từ :"cái này rễ dùng" cần sửa thành : " cái này dễ dùng "

Hoặc như "có cả bản việt hóa&EMlish" thì sửa thành "có cả bản việt hóa&English" thì mọi người mới hiểu chứ ! Kaka không phải bới bèo ra bọ đâu nhé !

Một ý nữa theo mình cũng là trào lưu khi các bạn dùng chữ "j" để thay thế cho "i" là không nên, cái này mới chính xác là giữ gìn sự trong sáng của TV đó !

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Có thể tìm ra một số lỗi sai chính tả, một số lỗi do gõ nhanh, gõ ẩu thì chẳng nói làm gì nhưng sai chính tả là tuyệt đối nên tránh. Tỷ dụ như từ : "bận dộn" của bạn cần chuyển thành : "bận rộn"

Cụm từ :"cái này rễ dùng" cần sửa thành : " cái này dễ dùng "

Hoặc như "có cả bản việt hóa&EMlish" thì sửa thành "có cả bản việt hóa&English" thì mọi người mới hiểu chứ ! Kaka không phải bới bèo ra bọ đâu nhé !

Một ý nữa theo mình cũng là trào lưu khi các bạn dùng chữ "j" để thay thế cho "i" là không nên, cái này mới chính xác là giữ gìn sự trong sáng của TV đó !
Theo Nội qui các Tiêu đề và bài viết sai chính tả nhiều cũng có thể bị Del mà không cần thông báo, anh em post bài xong nên chọn xem trước để chỉnh sửa, sau đó hãy chọn gởi.

JuRay-Duan

Anh thangnd31082 cũng ghi sai kìa :))
Cái vụ lâ'y chữ "j" thay cho chữ "i" thì thường là các bạn reply trên đt viết cho nhanh ấy mà, đọc vẫn hiểu có điều kô đc hay cho lắm thôi. :D
Coi bộ gần lạc chủ đề roài :-??

ngocthanhdhgtvt

Cái vụ lâ'y chữ "j" thay cho chữ "i" thì thường là các bạn reply trên đt viết cho nhanh ấy mà, đọc vẫn hiểu có điều kô đc hay cho lắm thôi. :D
uh đấy các anh
em mà cũng thấy mình bị lỗi ở chữ i viết thành j:-?
bỡi lẽ tuổi trẻ chúng em khi nhắn tin thường viết vậy cho nhanh ấy mà nên nẹt cũng quen rồi
hjhj:))
việc viết i thành chữ j là phần nhỏ trong thủ thuật viết tin nhắn của 9X thôi àh,hjhj:))
hình như mình đã đi lạc rồi:O

Thangnd31082

uh đấy các anh
em mà cũng thấy mình bị lỗi ở chữ i viết thành j:-?
bỡi lẽ tuổi trẻ chúng em khi nhắn tin thường viết vậy cho nhanh ấy mà nên nẹt cũng quen rồi
hjhj:))
việc viết i thành chữ j là phần nhỏ trong thủ thuật viết tin nhắn của 9X thôi àh,hjhj:))
hình như mình đã đi lạc rồi:O

Lạc rồi nhưng đính chính lại cho vanduan nhé , vì kích cỡ bé nên anh em nhìn nhầm đó thôi : chữ đó là Tỷ dụ ~ Ví dụ ~ Thí dụ đó em !

kataj

Theo mình nghĩ hãy nói về FASTCALL mà bạn ấy đã chia sẻ thì hơn ! Mình thấy cái này quả là rất hữu ích ! Đã test rất ok cảm ơn bạn nhiều !