• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fastsmsdiary-gửi tin nhắn nhanh kiểu "kéo" và "vuốt"

Status
Không mở trả lời sau này.

kakineri

Chương trình này giúp các bạn buôn tin nhắn rất hay, rất dễ nhìn và đặc biệt là "kéo" và "vuốt" trông rất Pro.hê hê=))
Link down của các pác đây, nhanh tay lên nàob-)
http://www.4shared.com/file/67552463/a84c3dd4/fastSmsDiary_uiq.html
Mình định post cả ảnh cho các pác xem nhưng mà toàn tin nhắn "hot" anh em đọc được cười chết:p, mong các pác thông cảm nha:)

Cập nhật thêm link dow cho nhanh ...
Download here
TLG

Last edited by a moderator:

huynhminhhung

Chương trình này giúp các bạn buôn tin nhắn rất hay, rất dễ nhìn và đặc biệt là "kéo" và "vuốt" trông rất Pro.hê hê=))
Link down của các pác đây, nhanh tay lên nàob-)
http://www.4shared.com/file/67552463/a84c3dd4/fastSmsDiary_uiq.html
Mình định post cả ảnh cho các pác xem nhưng mà toàn tin nhắn "hot" anh em đọc được cười chết:p, mong các pác thông cảm nha:)

THANK bác một phát , phần mềm này cũng hay hay , nhưng đâu có chức năng gởi FLASH ,NẾU CÓ THÌ TUYỆT

Chỉnh sửa cuối:

kalongka

bạn nào đã down về rùi up hình lên cho anh em chiêm ngưỡng đi hj`hj`;;)

kakineri

bạn nào đã down về rùi up hình lên cho anh em chiêm ngưỡng đi hj`hj`;;)
Khổ lắm pác ơi, phần mềm này để nhắn tin, nếu post hình là post cả tin nhắn riêng tư, thế nên chắc không ai post hình đâu.Tự cài và chiêm ngưỡng đi bạn ơib-)

calvinklein87

cái này chỉ được 1 cái là kéo lên kéo xuống thui..thể hiện tin nhắn không rõ ràng người gửi và người nhận chung với nhau khó nhìn wa..giá như nó có phần riêng biệt thì hay wa..lúc reply tn thì nó lại tro lại khung nt mặc định của máy rất lậu và chậm
vài lời góp ý như thế

lephucquangtri

thằng này xài cho P1 thì hay lắm nhưng phải full version, còn trial thì không hết chức năng đâu.
mình xài full test rất oke .

calvinklein87

thằng này xài cho P1 thì hay lắm nhưng phải full version, còn trial thì không hết chức năng đâu.
mình xài full test rất oke .

bạn có bản full thì share cho ae đi chứ bản này thấy có j đâu chứ ..dở tệ khó sài nữa

buratino1703

Mình thấy cái này rất hay:
1. Kéo kéo, vuốt vuốt như I-phone
2. Thể hiện cả tin nhắn ở Inbox và Send(rất thuận tiện cho bác nào nằm nhà gửi tin nhắn cho nhiều em 1 lúc, rất dễ gửi tin nhầm lẫn hoặc không nhớ tin nhắn trước nàng A nói gì, nàng B nhắn nhủ gì-> phải vào Inbox xem lại tin :) )
3. Phân biệt tin nhận và gửi rõ ràng(nhận thì tên bên tay trái, gửi thì tên nằm bên phải)

Nhưng vẫn còn 1 số nhược điểm:
1. Cái này để nhắn tin nhanh hơn nhưng khi đóng flip thì không dùng được->không thể đưa ra làm shortcut ngoài màn hình nền khi đóng flip được(trong khi mình đưa Messaging ra đó được vì thế dùng nó nhanh hơn là mở flip rồi chọt chọt mấy cái mới đến cái soft này)
2. Chưa có C-rách or kêy
!

handsome_goat

Hông sướng, đang trong lúc sướng ;;), lúc xuất =)) (send) nó lại phụt ra ngoài, vừa lâu vừa mất hứng :))

Status
Không mở trả lời sau này.