• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FieldRunners - Game chiến thuật

djtrungkien

FieldRunners

Game bảo vệ lâu đài khỏi sự tấn công dồn dập từ quân đội tinh nhuệ của đối phương bao gồm: lính, lính mô tô, xe tăng, máy bay...Nhiệm vụ của bạn xây những tháp canh một cách hợp lý bằng tiền kiếm được để tiêu diệt đội quân đối phương.

Hỗ trợ:
WM5-6.5
Màn hình VGA, WVGA

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?rh0xovdmelvn69y[/DOWNLOAD]

ducthuan113

Active Member
Cái này lâu lắm rồi vẫn chưa ra cho QVGA :( nhìn thèm quá đi :((, còn Trap Tower thì hình ảnh không đẹp :(

djtrungkien

hx, bác xem thế nào chứ, e vào đến phần menu thì bị khuất mất chỗ nút play, ko ấn để vào chơi đc

cố nhấn góc màn hình xem! Mình test trên VGA rồi, nó trong góc mình nhấn được mà!

Chipluan192

cố nhấn góc màn hình xem! Mình test trên VGA rồi, nó trong góc mình nhấn được mà!

cam on pan nghe game choi cung dc day.ban co game nhap vai nao hay chi cho minh voi.minh dung con c3-00 ma tim game nhap vai hoai hok ra.giup minh voi nghe.thank