• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fifa 09!!!

phonui059

có sử dụng cho điện thoại hệ điều hành Linux của Motorola ko bạn.

bạn có thể chuyển đc ko?

Last edited by a moderator:

Qler2007

Đây là game cho S60 mà, có phải cho S60v3 đâu, lộn chuồng rùi bạn ơi.............

PhongQuang

Super V.I.P
Chú ý: Bạn nào chạy xong không chơi được thì tải file đính kèm về chép đè vào Sytem/lips đảm bảo OK. Đã thử trên N70.

leave

cho mình hỏi 1 tí, sao trang box.net nó chẳng cho mình down thế toàn báo là "This user is out of bandwidth." bạn nào hướng dẫn dùm với, cảm ơn nhiều...

soiden2202

bạn dùng unmakesis sau khi mở lên chọn open chọn file sis rồi sau đó chọn extra nó sẽ giải nén cho bạn một file sytem .sau đó copy cái phần 6rxx bỏ vào trong apps của thẻ nhớ là chơi dc

xiaohuang

cho mình hỏi 1 tí, sao trang box.net nó chẳng cho mình down thế toàn báo là "This user is out of bandwidth." bạn nào hướng dẫn dùm với, cảm ơn nhiều...

Trang box.net hay bị thế đó bạn ạ, link để lâu sẽ bị khoá lại

Posted via Mobile Device

xiaohuang

Game này có cập nhật cầu thủ mới không mấy bạn, hay chỉ có cái vỏ của FIFA09 còn ruột vẫn là FIFA05 thế?

Posted via Mobile Device

crest

link die oy..cho cái mới đi bác ơi.Cái này giông fifa 07 của n-gate không?Nếu giống thì chơi hay tuyệt hihi