• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIFA 2008 SIS NEW

LeHai85

tặng mọi người FIFA 08 ..đã cập nhật cầu thủ mới và âm thanh hay hơn ...
CHẠY TRÊN TẤT CẢ CÁC LOẠI MÁY ..N91..3250.E50..N73..N78.N81..N82..N95..VV
NẾU ĐÃ CÓ XÓA GIÚP EM NHÉ ...:)
http://www.mediafire.com/?my3lbnavvmk

Chỉnh sửa cuối:

thanha1969

Game bóng đá này hay, hình ảnh đẹp, âm thanh nổi. Hay hơn cả EA FiFa 2009 HD đuôi jar.

LeHai85

mình thấy games hay posst lên thôi mà ..fifa 09 hay l;ắm thank bạn ...bản trên là cài tất cả máy 3rd..cái này của n-gages nhưng nhiều bạn cũng không cài được nên mình posst chơi cho đỡ buồn ..thank

sieunhanDK

thanks thanks

sao khong coa game fifa 2009.sis vay
minh can lem.2008 choi thi hay nhung thu 2009 xem hi.thanks nhiu nhem

LeHai85

em chưa thử chắc là chạy ngon trên n96 ..em cũng đang có 1 con n96 bây giời đang thử cách hack phone đã ..vì hack mãi không được n96

sacmaumobile8x

có nhiều games hay nhỉ ...em cảm ơn hay lắm...
mà ganes n-gages thì qua box s60 có đó anh ..còn n-gages 3rd thì có cũng chưa nhiều ..thank anh

ngkhanhhoang

Cái này đâu có chơi được trên N95. Mình cài vào thì được nhưng start thì không được...:-?

ngkhanhhoang

Có cần phải sign gì không chứ đt của mình hack rồi và đã cài nhiều phần mềm unsign...vẫn cài không được game này. Chán quá..:|