• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fifa manager 2008

pam

không biết đây có phải game cho P9 ko vì cài đóng flip thì không chơi được do bị mất màn hình

mở flip ra thì màn hình đầy đủ nhưng mà không dùng được

mong bạn check lại có lẽ đây là phiên bản dành cho cỡ màn hình khác, không dùng cho P9

Giga_Byte

Cài xong vào chạy thử thì thông báo lỗi Close Program
Em dùng con P910i hix sao thế hả anh help em với

ngmtri

Cài xong vào chạy thử thì thông báo lỗi Close Program
Em dùng con P910i hix sao thế hả anh help em với

không biết đây có phải game cho P9 ko vì cài đóng flip thì không chơi được do bị mất màn hình

mở flip ra thì màn hình đầy đủ nhưng mà không dùng được

mong bạn check lại có lẽ đây là phiên bản dành cho cỡ màn hình khác, không dùng cho P9
Tui cũng ko biết nữa 2 pác ơi, vì tui đang xài P1i, chơi bình thường các pác khác thì xài M600 hay W950, 960 cũng ko sao, chắc game này chỉ cho mấy dòng đó thôi. 2 pác ko chơi dc thì xin chia buồn :-??

tadiepthu

bác nhanh thía em mới cập nhật được một phát 2006 mà bác đã có ngay quả 2008 bái phục bái phục

ngkhanhhoang

Cái game Java này có lâu lém rồi mà, vậy mà mình cứ tưởng là game đuôi .sis chứ..hihi

bluesky88nb

hu hu tui thanks truoc khi dow gio link die rui . ban kiem link nao con song giup minh dc khong? minh khoai nhat la manager.thanks tiep nhe:((

bluesky88nb

sao kì vậy nhỉ .tui dow dc rui nhưng ko cài lên dc.đây có phải fifa manager full 2008 không.ổng nào có post lên dùm với tui tìm mà chẳng link nào còn sống cả.đợi bản 2009 chắc chít mất.thanks:(