• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fifa2010 Việt Nam

thusinhbuon

game này dành cho tất cả những ai đam mê bóng đá VN , nhất là những người bây lâu nay rất muốn thấy đội tuyển VN vô đich ( ở ngoài đời thì ko thể nhưng trong game thì có thể )

http://www.mediafire.com/download.php?mq4jzijmncy => tải game tại đây ( hay thì thank phát )

Azzura

Game này cài ntn vậy chủ thớt
Mình cài trên N70 ko chạy được là sao

manhtu

N70 thừa sức chơi game này, không chạy được có thể là do libs thiếu file gì đó. Chơi game này chỉ cần 6 file libs thôi.

thusinhbuon

Game này cài ntn vậy chủ thớt
Mình cài trên N70 ko chạy được là sao

mình đang chơi game này trên N70ME nè ,với lại game này thuộc thể loại JAR nên máy nào cũng cài đc , bạn xem lại máy của bạn nha ! chúc bạn thành công

JuRay-Duan

mình đang chơi game này trên N70ME nè ,với lại game này thuộc thể loại JAR nên máy nào cũng cài đc , bạn xem lại máy của bạn nha ! chúc bạn thành công

Mình down về bung ra thử thấy là file sis mà bạn, có phải đuôi JAR đâu.

Game Java mà nặng hơn 8mb kể cũng lạ đó. Bạn kiểm tra lại xem :)

thaichau0812

Bác manhtu cho minh hỏi 6 file libs đó tên gì vậy , cho mình xin luôn đi, mình cũng xài N70me nhưng cài vào rồi nhưng mở game lên không được.

thaichau0812

cảm ơn bác manhtu nhiều nha, minh chơi được rồi . khi nào có game bóng đá nào hay nữa nhớ up lên cho anh em xai với nha. mình mê bóng đá lắm. tiếc là hôm nay việt nam không vô địch. hic hic...........đang buồn .............

jimmi_qyu

Nếu không lầm thì game này cảu bro NguyenPhuocHo cải tiến lại thì phải. Vì game bóng đá có đội tuyển Việt Nam chúng ta chỉ có 1 bản duy nhất của bro NguyenPhuocHo mà thôi.
Với lại game này dành cho NGAge mà N72 và N70 sao chơi được nhỉ.

Thangnd31082

Nếu không lầm thì game này cuả bro NguyenPhuocHo cải tiến lại thì phải. Vì game bóng đá có đội tuyển Việt Nam chúng ta chỉ có 1 bản duy nhất của bro NguyenPhuocHo mà thôi.
Với lại game này dành cho NGAge mà N72 và N70 sao chơi được nhỉ.

Còn có bản Mod File Jar của VIP Xuanhoang bên v3 nữa đó ! Cái đó là mod từ bản real Football Manager 2010 có cả giải VL ( thay thế giải Bồ Đào Nha )

jimmyvn88

Tình hình là chờ mãi bản Realfootball HD SIS 2010 mà chưa thấy,ai có up lên nhé, ko thích chơi Java

jimmi_qyu

Tình hình là chờ mãi bản Realfootball HD SIS 2010 mà chưa thấy,ai có up lên nhé, ko thích chơi Java

Đúng đấy anh trai game sis chơi tuyệt hơn nhiều.
Đang nhờ anh PhuocHo Mod bản FF này cho V2 chúng ta đấy. Phải chờ anh ấy thôi.

namx3k0

Sao e cài vào máy báo system eror.Đã remove đi cài lại vẵn vặy.Và đã cài bộ libs của anh manhtu.Vẵn báo system eror.Hix.Nge mọi người nói e rất thích.N70me cùi bắp.Huhu.Giúp e!Thanks!