• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

File cài đặt QT 4.7.3 cho PFW C6v20/v40 & N97v12/v30

m4phja

QT hình như C6v40 và N97miniv30 tích hợp sẵn mà. Vì trình duyệt web của nó chạy trên nền QT mà @@
P/S: đừng chém em. Ông anh làm IT nói thế

MinhThang

Manager
Làm theo cách này nó thông báo không thể cài đặt.

*Đối với những CFW có Ovi Maps:

Chỉ đánh dấu vào QT và QT Webkit và bỏ đánh dấu tất cả các thứ khác. Nếu ko bỏ chọn sẽ bị lỗi ko cài đặt được.
Trong khi cài đặt nó sẽ thông báo thiếu 1 số thứ, đừng quan tâm đến bất cứ thứ gì, cứ bấm OK cho tới khi quá trình cài đặt hoàn tất.

thainguu

Huhu. Ko cài được theo cách của bác Thanh, mặc dù em đã thử nhiều lần lắm rồi... Cài được bản repack cho ổ C, nhưng khi mở ứng dụng Qt lên thì màn hình tới thui hà, hjx

LoiPT

mình làm tương tự click vào QT và QT Webkit nhưng không chạy được báo lỗi ứng dụng.
mình dùng FW mới của DT

vunguyenmt

Cài Qt, bị như thế này:

Sửa làm sao vậy các bác????????

anhtoan0000

Mình ko dùng và ko hiểu lắm về QT nhưng cũg ủng hộ Duy Thanh. Like cái chữ kí của bạn. Mong bạn đóng góp thật nhiều cho PDV. Thân!
P/s: đang down CFW Deviant 2 :D

mình cũng giống bạn . Minh cũng dang dùng firm cook c6 cho 5233 v40 của a duy thanh quả là rất hay . Thật là cao thủ và có tấm lòng giúp đỡ ae nhiệt tinh nữa chứ.

Jay_Chou

Active Member
QT Installer 4.7.3 + QTMobility 1.1.3 edited for CFW Working 100% by STMPHSICO

Bản QT này đã được edit bởi STMPHSICO tested CFW port C6 V40

Và đây là hình ảnh của tác giả test.

Bản QT này chạy hoàn toàn tốt trên CFW Port N97 mini V30 và N97 mini V12 ( Tớ test )

Ai có máy test luôn cùng nhé :D

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?bp54web3k1wkv6k"]http://www.mediafire.com/?bp54web3k1wkv6k[/URL]

Dragon459

Manager
hê hê.đã test và kết quả nà: anh em cứ vất vô autoinstall cũng được.:))cài 1 mạch nuôn:D

Dragon459

Manager
ông test CFW nào đấy :D port gì đấy :D
hiện tại đang chạy cfw n97.:D.bản này đang flash để test cook thôi.tối nay flash lại bản c6 rồi test lại sau đó sẽ thông báo lại liền.cậu cập nhật bên topic của bác kiên chưa??nhiều ae dow bên đó hơn bên này đấy

Jay_Chou

Active Member
hiện tại đang chạy cfw n97.:D.bản này đang flash để test cook thôi.tối nay flash lại bản c6 rồi test lại sau đó sẽ thông báo lại liền.cậu cập nhật bên topic của bác kiên chưa??nhiều ae dow bên đó hơn bên này đấy

OK. tớ đem qua đây.:D vừa test thêm CFW CFW Deviant-04 :D tại bên này đang có Topic cài QT cho CFW :D à có bản Vhome mới đấy cậu cập nhật đi :D

Dragon459

Manager
OK. tớ đem qua đây.:D vừa test thêm CFW CFW Deviant-04 :D tại bên này đang có Topic cài QT cho CFW :D à có bản Vhome mới đấy cậu cập nhật đi :D
hôm qua vừa hốt bản 3.61.sáng nay dậy thì có bản 3.70.chả hiểu thế nào nữa.có bản ENG của vip sdt thì phải,:Dđể vip ấy post.:p