• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

File pacht Installserver để cài software unsigned cho N96, Samsung Innov8

Status
Không mở trả lời sau này.

trinhha

vừa tậu được con Samsung Innov8, sau mấy ngày mày mò cài soft cho em này và em n96 mình đã tìm được File pacht Installserver để cài software unsigned cho N96, Samsung Innov8 nên up lên cho anh em tiện cài.
trước hết bạn phải sign và cài HelloOX.1.03
sau khi cài xong HelloOX.1.03 bạn chạy HelloOX.1.03 nó sẽ tự động cài 1 số ứng dụng và 1 số file cần thiết để hackphone như Rompatcher.... (chạy xong HelloOX.1.03 lúc này bạn có
thể xóa bỏ ứng dụng HelloOX.1.03 vì nó đã cài Rompatcher và hackphone cho mình)
tiếp theo bạn chỉ cần coppy patch installserver fp2.rmp vào E:/patches sau đó bật patcher lên rồi Apply patch installserver fp2.rmp là bạn có thể cài thoải mái các soft unsigned!
chúc các bạn thành công
đây là màn hình của em innov8, em 96 không có ở đây nên không chụp được!

MinhThang

Manager
Đã có rồi Ha ơi, anh Lock Topic nhé!
P/S Theo Ha các file ở Topic kia không dùng được thì phải, anh e thử cái này đi.

Chỉnh sửa cuối:

trinhha

Vì mình đã thử các file trong chủ đề
http://pdaviet.net/showthread.php?t=48722
nhưng vẫn không cài được soft unsigned, khi apply Apply patch installserver đều bị gạch chéo màu đỏ. mình đảm bảo file Apply patch installserver fp2.rmp hoạt động rất tốt trên n96 và sámung innov8. mình đã test hoạt động 100%

Status
Không mở trả lời sau này.