• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

File save của Ngage2.0 game

tonytrung235

co chép vào cũng đâu có chơi đựoc .. nó chỉ đổi tên .. chứ mình chơi đến đâu thì nó vẫn vậy àh

kaizuki

còn mấy trò khác có anh em nào chơi được trò nào hay thì post lên lun chia sẻ cugn mọi người đi , câu cá mình cũng mới lv8 hiii

kaizuki

theo mình biết những máy có thể chơi N-gage thì chỉ có những máy sau : N96 , N81 , N81(8gb) , N82 , N95 , N95(8gb) , N78 , N79 , N85 , N52320 Xpressmusic . Còn N77 hình như ko chơi dc
p/s : có thể vào n-gage.com để tìm thêm thông tin hee

thanhnam711

theo mình biết những máy có thể chơi N-gage thì chỉ có những máy sau : N96 , N81 , N81(8gb) , N82 , N95 , N95(8gb) , N78 , N79 , N85 , N52320 Xpressmusic . Còn N77 hình như ko chơi dc
p/s : có thể vào n-gage.com để tìm thêm thông tin hee

n73 có chơi đc ko vậy bạn, nếu n73 mà chơi đc thì chắc n77 cũng chơi đc vì n73 và n77 thân nhau như n70 và n72 vậy :D:D:D:D::D

sony

CHết tôi rồi :(( Chả hiểu sao tự dưng load saved game trò câu cá, vào thấy chơi lại từ đầu, mãi mới lên lv12 :(( , slot vẫn tên file saved game như cũ mà thế nào tiêu hết :((

sony

Cho mình hỏi giờ remove cài lại Ngage thì có phải cài lại hết game không , save thì mình backup rồi :-s

Mình cài hết game Ngage lên thẻ, giờ cài lại thì làm nào đưa lại hết vào trong game ?

Chỉnh sửa cuối:

Auto

Cho mình hỏi giờ remove cài lại Ngage thì có phải cài lại hết game không , save thì mình backup rồi :-s
Mình cài hết game Ngage lên thẻ, giờ cài lại thì làm nào đưa lại hết vào trong game ?
Cài lại hết game bạn thích rồi cop foder save vào chổ cũ là đc!
Posted via Mobile Device

lephunghien

Các Bro cho em xin file save của Altphast 3 n-gage 2.0 nhé.đã unlock các xe và item ấy.em cày mãi mà chẳng đủ tiền để unlock.buồn :D