• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

File tra biển số xe VN dành cho Mobireader (Kojiro Edit)

TraiNgheoHn

Đây là phần mềm của Đào Ngọc Thuận sáng tác.nếu như bạn có thể up ảnh lên thì hay biết mấy nhỉ?

bete_seeya

Đây là phần mềm của Đào Ngọc Thuận sáng tác.nếu như bạn có thể up ảnh lên thì hay biết mấy nhỉ?

Đào Ngọc Thuận là tên tui đó pa
hok tin thì vào blog của tui mà coi, ở đây nè
360.yahoo.com/bete_seeya
cái nài với cái nations-dict là sản phẩm của tui à
có down thì click thank dùm cái đi

TraiNgheoHn

Đào Ngọc Thuận là tên tui đó pa
hok tin thì vào blog của tui mà coi, ở đây nè
360.yahoo.com/bete_seeya
cái nài với cái nations-dict là sản phẩm của tui à
có down thì click thank dùm cái đi

hiii,sorry bạn nhé,tại mình đâu biết bạn là tác giả đâu,cảm ơn bạn đã viết ra chương trình rất hay này không mình suốt ngày phải cãi nhau vì đánh đố biển số xe

trananhtommy

Ặc, tôi cứ tưởng tra được biển chi tiết. VD: 29S-9999 - Đại gia Hà Nội chứ... ẹc ẹc, dù sao cũng thanks bạn. :D

tanghieu

em mới đua đòi cài phần mềm cho N73, e tải về rồi cài cã mobireader và tra số xe. Cho em hỏi sao em bung phần tra số xe như thế nào vậy. Em là gà mờ quá. Thank

TraiNgheoHn

bạn chỉ cần copy file BienSoXeVN.prc vào 1 thư mục nào đó,sau khi cài mobireader.series60.3 ra bạn mở chương trình đấy rồi tìm đến file tra biển xe là ok mà.CHúc vui!!!

O0H21G0B0SS0O

bạn chỉ cần copy file BienSoXeVN.prc vào 1 thư mục nào đó,sau khi cài mobireader.series60.3 ra bạn mở chương trình đấy rồi tìm đến file tra biển xe là ok mà.CHúc vui!!!

Bạn nói vậy là sai rồi. Copy file BienSoXeVN.prc vào thư mục E:\Ebooks mới đúng. Chứ đặt tầm bậy cài Reader sẽ ko nhận ra đâu. Àh cho hỏi mấy cái hướng dẫn của nó làm sao mà xóa đây.

TraiNgheoHn

Bạn nói vậy là sai rồi. Copy file BienSoXeVN.prc vào thư mục E:\Ebooks mới đúng. Chứ đặt tầm bậy cài Reader sẽ ko nhận ra đâu. Àh cho hỏi mấy cái hướng dẫn của nó làm sao mà xóa đây.

Bạn cứ nhấn nút C là xóa bình thường thôi mà

quang44

sao e cài k đc zi a?k thấy folder e\ebook đâu hết!e rất thích các ứg dụg này,nhất là từ diển đó

oromeo

Copy nó ra thư mục chính của thẻ nhớ, hoặc thư mục chính của máy là OK. Tốt nhất copy ra mục chính của thẻ nhớ cho đỡ tốn bộ nhớ.

CongVoi

Super V.I.P
Có ai up hộ cho em links của diễn đàn mình với.Cái Media này ức chế lắm rồi :(:)((