• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Finger Keyboard 2 (VGA)................ - April 7 (Version 2.1.407)

hungvp

Ai có thể giúp mình chuyển sang chế độ lanscape khi dùng message hay mobile word được không? Mình đang dùng HTC Touch HD.
Mình cài PM FingerKeyboard v2.1 nhưng không chuyển màn hình sang landscape.
THanks for your helps!

balisa_1801

Toàn tiếng Anh ko biết các Mod để bài này làm gì nhỉ?Đối với người thuần Việt như mình thì nó Vô nghĩa?

ecoli

up up mới làm thêm của 3 màn hình còn lại nhưng chưa có máy test, mọi người test giùm, mới test trên màn hình wqvga

HD:
-Tải file về giải nén chép 4 file vô thư mục ...\Program Files\FingerKeyb\Skins
-Sau đó vài Input - options fingerleyb chọn check 2 cái thôi vn với vn1 (vn là bàn phím thường, có đổi 1 số thứ, còn vn1 là bàn phím tv)

Sao phím SC: chẳng có chức năng gì hết vậy? Bạn có thể làm thêm phím Shift và Ctrl không? có nhiều lúc muốn copy, paste mà không có phím Ctrl thì cũng bất tiện.

hanoiwap

Super V.I.P
Sao phím SC: chẳng có chức năng gì hết vậy? Bạn có thể làm thêm phím Shift và Ctrl không? có nhiều lúc muốn copy, paste mà không có phím Ctrl thì cũng bất tiện.

FingerKeyb2 có sẵn copy,paste....bạn không cần ctrl làm gì

chaopac

Ai có thể giúp mình chuyển sang chế độ lanscape khi dùng message hay mobile word được không? Mình đang dùng HTC Touch HD.
Mình cài PM FingerKeyboard v2.1 nhưng không chuyển màn hình sang landscape.
THanks for your helps!

trời ơi, con Touch HD đâu có thể chuyển landscape bằng G-sensor đâu bạn :)):)):)):)), nó chỉ chuyển đc ở internet, xem phim, duyệt ảnh thôi ạh, cho nên muốn thành landscape thì cảm phiền..........vô setting>screen> rồi chọn nhá, kô thì................cài cái file rotate.exe (kiếm đầy ra đấy) cài vô, thiết lập nút tắt là xong. mà quên, cũng nhắc ông bạn cái này, box này chỉ bàn về Finger keyboard thôi nhé, câu hỏi của ông bạn thì wa box Touch HD nhá

khanhdieptoan

em cài cho exec rom 6.1, khi vào tin nhắn khởi động hắn không được. Thoát ra bật lại trong program rồi vào tin nhắn bật lại lần nữa. Lúc được lúc không. Tạm thời gỡ bỏ tìm cái khác, híc