• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Finger Print - Quét dấu vân tay

tommynguyen1961

Đây là chương trình giải trí khá vui nhộn bằng cách scan dấu vân tay của bạn và sẽ cho kết quả tổng quan về con người của bạn.
Lưu ý đây là giải trí chứ không phải sự thật đâu nhé.

Nguyen_Minh

Anh tommy ơi sao chữ lúc sau nó hiện ra nhanh thế. Mà cái file mbm icon của nó là gì dể em đổi sang cái khác. Bị trùng với anti theft

Posted via Mobile Device

tommynguyen1961

Có cài bản fix chưa? Vì bản fix là sửa lỗi bị thoát kết quả đó. khi install bản fix nó sẽ ra 1 chương trình khác chứ không phải chương trình cũ.
Đã test trên p990i và thành công như ý muốn.

Nguyen_Minh

E dùng bản fix nhưng mún scan xong scan típ lun, hok phải thoát ra vô lại thì làm thế nào?

Posted via Mobile Device

redipro

Ủa mà sao mình cài bản fix rồi mà cứ chạy dc 1 lần là out là sao vậy a tommy!

Nguyen_Minh

Ủa mà sao mình cài bản fix rồi mà cứ chạy dc 1 lần là out là sao vậy a tommy!

Nó chạy đc một lúc cho mình xem rồi hỏi thoát. Bản tr chạy xong thoát ra luôn. Ko kịp đọc gì cả!

Posted via Mobile Device

Chung_tuhinh

Lâu lắm mới vào lại box UIQ :D
P1i của em chết rồi :((. giờ đang dùng tạm stupid phone nên chả muốn ngó ngàng gì hết !

sh87

Đây là chương trình giải trí khá vui nhộn bằng cách scan dấu vân tay của bạn và sẽ cho kết quả tổng quan về con người của bạn.
Lưu ý đây là giải trí chứ không phải sự thật đâu nhé.
ANH ƠI EM TẢI Ở NGOÀI TIỆM NÊN KO DÙNG MOLIZA MÀ DÙNG INTERNET EXPLORER THÌ PHẢI LÀM SAO ẠH