• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FingerPrint 1.20 - Khóa Mở phím bằng vân tay

Auto

Cr@cked chứ ko phải Gracked nha anh. Edit lại cái tile dùm. Từ điển ko có từ Gracked của anh. Haha
Đó là ý của mod
Chữ G gần giống với chữ C
Bạn đừng bắt bẻ từ chút!
Thử viết đúng chữ cờ rách coi mod xử bạn thế nào ;)
Posted via Mobile Device

macvel

sao minh cài nó bảo phần mềm ko tin cậy . rồi nó ko cho cài nữa ai giúp mình cai

thieutien08

cái này các bạn cứ đè lên màn hình chờ cho nó chạy qua 3 lượt thì ok, dưới hoặc nhìu hơn 3 lượt thì mở không ra. minh test thì như thế không bit co bạn nào khác không :D

nokia6288

Cứ mở khóa ra các bác ấn nút đỏ là ok hết! Chảng cần vân tay đâu! Ặc ặc!

alphablue90

cái này các bạn cứ đè lên màn hình chờ cho nó chạy qua 3 lượt thì ok, dưới hoặc nhìu hơn 3 lượt thì mở không ra. minh test thì như thế không bit co bạn nào khác không :D

:Ocó lần em chờ đến gần 1 phút:|:|:|

nguyenvansang

Well-Known Member
ko nên nói là giả mạo vì rằng thực sự đt đâu đã đc tích hợp chức năng nhận dạng vân tay đâu, bất cứ ai cũng hiểu điều này vì vậy phần mềm này chỉ có thể là phần mềm chơi cho vui thôi chứ làm sao nó thực hiện đc chức năng nhận dạng vân tay, nếu đc thì phải có cơ chế từ phần cứng cơ mà cái đó cao cấp lăm, nhét đc vô cái đt chắc nó giá lên trời mất ^^!

Mấy anh Acer đã có em bảo mật vân tay rồi còn gì. So với N97 cũng có "Chát" lắm đâu :D

vinhloc01811

Cái này chỉ để lòe mấy người k rành về điện thoại thôi chứ với mấy a e ở đây thì...:D. K biết có phiên bản mới có cải tiến thêm tính năng nào nữa k nhỉ?:))

alphablue90

số lần nó quét vân tay là do mình chỉnh thui.vào unclock condition chỉnh = 1 thì nó quét 1 lần.
thì em nghịch chán rồi, 1 vài lần, scan co 3 lượt là ok, có lần ngồi bấm gần 1', lần đấy đau tim vãi:-ss

Cái này chỉ để lòe mấy người k rành về điện thoại thôi chứ với mấy a e ở đây thì...:D. K biết có phiên bản mới có cải tiến thêm tính năng nào nữa k nhỉ?:))
thì thế, dùng để lòe mấy đứa em mù về dt thôi.ah, mọi người đề nghị bọn Thinkchange làm cái nhận diện vân tay + giọng nói +khuôn mặt cho nó máu(dùng camera 2 ấy;)))

Kenji1992

mọi người đề nghị bọn Thinkchange làm cái nhận diện vân tay + giọng nói +khuôn mặt cho nó máu(dùng camera 2 ấy;)))

ặc ặc , bon nó có phải ở vn đâu mà đề nghị , với lại chuyện đề nghị là chuyện hok thể vì chỉ số ít người yêu cầu chắc hok giải quyết và chuyện giải quyết hok thể giải quyết ngaỳ 1 ngày 2 đc , phải làm lại chương trình .

alphablue90

ặc ặc , bon nó có phải ở vn đâu mà đề nghị , với lại chuyện đề nghị là chuyện hok thể vì chỉ số ít người yêu cầu chắc hok giải quyết và chuyện giải quyết hok thể giải quyết ngaỳ 1 ngày 2 đc , phải làm lại chương trình .

gửi feedback ấy:D, bọn đấy ở bên TQ, cứ gửi sang góp ý, biết đâu đến lúc nó là xong bản thương mại, nó cho minh free:-?:p

Kenji1992

gửi feedback ấy:D, bọn đấy ở bên TQ, cứ gửi sang góp ý, biết đâu đến lúc nó là xong bản thương mại, nó cho minh free:-?:p
cái này chỉ là giả lập thôi mà , sài vui là chính . chứ nếu nó có chức năng nhận diện khuôn mặt thì chắc nó bản vào chục $ .
ẹc ẹc toàn la thầy lừa,

lừa gì trơi , ở đâu vào sìpam vậy