• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware 2.0 cho iPhone!!!

vtp9x

Ngoài "DEV Team"đã công bố unlock được Iphone 3G . Hôm nay Một nhóm phát triển người Brazil đã unlock được bằng cách ghép sim ? vậy xsim ở VN có mở khóa được không như thời FW1.1.2( đang up link dowload iPhone1,1_2.0_5A347_Restore.ipsw nhưng mạng chậm quá ....)

yeuhoa

Kíu em với các bác ơi, em trót dại up lên 2,0 và bây giờ thì iphone 1.1.4 của em chỉ để đấy làm cảnh, giờ phải làm sao bây giờ, các bác giúp em với

Không có bác nào giúp đỡ sao, ai từng up lên FW2.0 thì lên tiếng đi ạ, để con iphone năm 1 chỗ thảm hại quá, bật lên chỉ thấy thình cáp nối itunes

Last edited by a moderator:

tupolo

Cũng muốn lên 2.0 lắm nhưng nghe anh em nói chưa unclock được nên chỉ biết wait...:D

hasitinh

zai ip mà không dùng bt đc thì thật là phí cũa zo7i2 wa1 không biết đến bao giờ mới fix đ bt đay đành phải chờ thôi ......

tuancao85

tool unlock 2.0 mới chỉ dùng trên MAC thôi mấy bạn , phiên bản cho windown thì ráng đợi

jirachi

>.< mệt mí cha apple wo', 1.1.4 cho an phận, nhìu chiện wo' >.< >.< nghĩ tới cảnh up lên òi unlock , gài lại soft ,,,,,hic,,,,tóc thêm bạc >^<

XuanTruong

Super V.I.P
>.< mệt mí cha apple wo', 1.1.4 cho an phận, nhìu chiện wo' >.< >.< nghĩ tới cảnh up lên òi unlock , gài lại soft ,,,,,hic,,,,tóc thêm bạc >^<

Muốn sử dụng ngay công nghệ mới thì phải vậy chứ sao? Còn ai không muốn thì thôi có bị ép đâu!:|