• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware 3.1.2 cho iPhone và iPod Touch

longgiang81

Super V.I.P
Windows thì bạn cần mở My Computer hoặc 1 folder bất kì lên. Chọn Tools/Folder Options/View sẽ thấy. Còn bên Mac thì bạn chọn Finder/Preferences/Show all file name extention

DeChina

có ai đó cho mình xin FW 3.1.2 cho con ipod gen2 với thằng e mình nghịch quá giờ nó pan rồi

phongtranvodoi

Các bác cho em hỏi một chút. Em đang dùng IP 3g world FW gốc la 2.x khi em up lên 3.1.2 thì em thấy âm lượng của tai nghe giảm đi thì phải. em đã chỉnh volume tất cả đều ở mức to nhất vậy mà em vẫn thay no bé hơn so với khi là bản 2.x. không biết co pro nào bị như em không

Zenki

Super V.I.P
Các bác cho em hỏi một chút. Em đang dùng IP 3g world FW gốc la 2.x khi em up lên 3.1.2 thì em thấy âm lượng của tai nghe giảm đi thì phải. em đã chỉnh volume tất cả đều ở mức to nhất vậy mà em vẫn thay no bé hơn so với khi là bản 2.x. không biết co pro nào bị như em không
Âm lượng của tai nghe không bị ảnh hưởng bơi FW đâu bạn. Bạn kiểm tra lại cái Volume Limit trong Settings - iPod xem sao!

phongtranvodoi

Âm lượng của tai nghe không bị ảnh hưởng bơi FW đâu bạn. Bạn kiểm tra lại cái Volume Limit trong Settings - iPod xem sao!

Em đã kiểm tra hết rồi đều ở mức to nhất. không biết là bệnh gì nữa

Mình thấy bt mà bạn, bạn thử restore fw gốc, dùng itunes active cho có sóng, sau đó syn nhạc, vệ sinh lỗ cắm tai nghe cho sạch, cả jack cắm tai nghe luôn, rồi thử lại xem sau, đừng vội chạy blackra1n ;;)