• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware 3.1.2 cho iPhone và iPod Touch

xasunhoque

Em ko biết đưa iPod lên 3.1.2 giờ không biết làm thế nào để có cydia hoặc quay về 3.1.1. Em đã dùng thằng blackra1n nhưng vẫn ko dc. Bác nào biết chỉ em với.

xasunhoque

Em dùng itunes 9 up bản 3.12 song sau đó em cho chạy thằng blackra1n, em đã làm đúng các bước theo chỉ dẫn, khi hoàn tất máy không tự khởi động mà nó trở về chế độ DFU.

Zenki

Super V.I.P
Em dùng itunes 9 up bản 3.12 song sau đó em cho chạy thằng blackra1n, em đã làm đúng các bước theo chỉ dẫn, khi hoàn tất máy không tự khởi động mà nó trở về chế độ DFU.
Đã ra bản Update tool Blackra1n RC 2, bạn vào trang chủ blackra1n để down và thử JB lại, bản mới hy vọng sẽ giúp được bạn.

xasunhoque

Em không biết iPod hay là ma nưa, em đã làm như chi dẫn ngon nghẻ cành đào, đã có đủ mọi thứ cydia..... đang định thưởng cho mình 1 điếu thuốc và lên đây khoe với mọi người, tiếc thay em khởi động lại iPod, nó lại hiện nguyên hình cọng cáp cùng cái đĩa thử hỏi các bác thế có đau không? Giờ không biết phải làm sao nũa, e đã làm đi làm lại 5 lần rôi mà không giải quyết được hậu quả, bác nào đã kinh qua xin chỉ em với.

Zenki

Super V.I.P
Em không biết iPod hay là ma nưa, em đã làm như chi dẫn ngon nghẻ cành đào, đã có đủ mọi thứ cydia..... đang định thưởng cho mình 1 điếu thuốc và lên đây khoe với mọi người, tiếc thay em khởi động lại iPod, nó lại hiện nguyên hình cọng cáp cùng cái đĩa thử hỏi các bác thế có đau không? Giờ không biết phải làm sao nũa, e đã làm đi làm lại 5 lần rôi mà không giải quyết được hậu quả, bác nào đã kinh qua xin chỉ em với.
Sau khi JB xong có cài thêm Apps nào vào không?

Hiện tại có Tool Blackra1n RC 2 (Bản mới cập nhật) Bạn down ở Trang Chủ về rồi JB lại thử xem sao.

Chỉnh sửa cuối:

xasunhoque

Em down ở đúng trang bác nói ( Bản mới đó ). Em thử cài soft và không cài đều giống nhau bác ạ. Khởi động lại là nó lại thò cọng cáp và cái đĩa ra mới đau chú. Bác cố gắng xem sao nhé. Cám ơn bác nhiều.

canhvacbay

Trời ơi, thế mà em mới up lên FW 3.1.2. Em bó tay rồi các bác ạ. Cao thủ như các bác còn vò vò bứt bứt. Còn tò te như em thì... chắc em đi ngâm nước đá luôn quá!!!

hoang01phuong

Tool Blackra1n nó chỉ jaibreak tạm thời thôi bạn ơi, nếu dùng nó để jaibreak thì không nên tắt máy mà chỉ cho nó tắt tạm thời thôi, còn nếu bạn lở tắt rùi thì lúc nó hiện lên cọng cáp thì dùn lại Tool Blackra1n, nó sẽ trở lại như lúc bạn tắt thui (không bị mất những chươn trình mà bạn đã cài đâu mà sợ, chỉ hơi phiền thui)

longgiang81

Super V.I.P
Chủ đề Unlock iPhone 3.1.2 đã đc treo trên Sticky, mong bạn chú ý hơn trong những lần gửi bài sau.