• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware / Cooking 5230 v20.0.005

SR4ever

xài bản này có cần fw gốc ko anh. ví dụ em đang vẻ 12 có cần up vẻ 20 rồi mới dùng cái này không hay dùng thẳng lên vẻ 20 luộn

hongthanh

Ai có bản gốc của Firmware 5230 v20 không, cho mình xin với. Mình tìm mãi trong 4m không có. Có ai có cho mình xin với. thanks

TruongHan

Super V.I.P
xài bản này có cần fw gốc ko anh. ví dụ em đang vẻ 12 có cần up vẻ 20 rồi mới dùng cái này không hay dùng thẳng lên vẻ 20 luộn
Dùng Navifirm down đầy đủ FW V20 gốc về,chép file REB1-RM-588_20.0.005_prd.rofs2 mà mathanh đã Cook vào đúng đường dẫn thay thế rofs2 của FW gốc rồi Flash = JAF luôn
Ai có bản gốc của Firmware 5230 v20 không, cho mình xin với. Mình tìm mãi trong 4m không có. Có ai có cho mình xin với. thanks

Dùng Navifirm để down FW nha bạn

KjDBun

up lên vẫn thế hử...ồ thanks nhé để chiều này về up lên xem hồi hộp quá.... :)

angelboy12

bản này đả sửa hểt lổi chưa vậy bạn ơi.......nếu ok rồi thì cam ơn trước nha hihihi

wimax16vnn

BOX 5230 SAO MÀ BÙN WÁ ĐI!
UUUUUPPPPPPPPPPPPPPP
UUUUUUUUUUUPPPPPPPPPPPPPP
^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

angelboy12

mấy bạn ơi cho mình hỏi sao mình úp vào rồi ma không thấy gì hết trơn à clik vào roomparche++ thì không được chán quá à

angelboy12

hixhix từ lúc up coking của anh mathanh vào là quay phim xôg xem lại cái là giật giật không biết vì sao lun anh mathanh sửa lổi dùm với và coking thêm mấy thứ như tsunami nửa kìa hix hix 5230 là con ghẻ nên không ai quan tâm chán quá đi à

tanmai123

hixhix từ lúc up coking của anh mathanh vào là quay phim xôg xem lại cái là giật giật không biết vì sao lun anh mathanh sửa lổi dùm với và coking thêm mấy thứ như tsunami nửa kìa hix hix 5230 là con ghẻ nên không ai quan tâm chán quá đi à

angelboy12 share cho mình bản JAF suport 5230 đi