• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware mới dành cho tester - iPhone2.0 Beta 5A258f

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Hôm nay ra mắt FW , Vd mới với tính năng lưu danh bạ từ SIM,...

Download : http://lix.in/367ca240

Nguồn link : tgbus.com

XuanTruong

Super V.I.P
Thằng này có cần Unlock không vậy Tuấn???:-? Hay chỉ để Test không dùng Phone được, vừa tải về xong đang định chơi luôn đây!!!:)

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Hehe các bác đừng tin cái hình của em nha,e fake đó chứ e chưa test đâu , muốn test cái này phải dùng tool PWNED iPhone để chế FW thì mới có sóng nha :D :p .

XuanTruong

Super V.I.P
Hehe các bác đừng tin cái hình của em nha,e fake đó chứ e chưa test đâu , muốn test cái này phải dùng tool PWNED iPhone để chế FW thì mới có sóng nha :D :p .

Nghe nói Unlock được Tuấn ạ, nhưng chỉ trên máy MAC thôi! Còn trên Windows thì không được, không biết có phải không nữa!!!:-?:-?:-?

xlem

anh Tuấn cho em test với heng , đag chờ ông Gương kính Vinh Oanh và nhựa plastic Hòa Phát trả lời vụ mặt iphone , đàng nào cũng đã test tanh tành , thì test luôn thể :D cảm ơn bác đã cho anh em một FW mới :D

symbian

Ipwnd dành cho win chỉ support 1.1.4 thôi , làm sao build 2.0 được nhỉ :-/ ... 2.0 build thì phải dùng pwnd trên mac !

nhany

link died rồi, mong MOD fix lạigiu2m mình đang cần cái này.Thanks

longgiang81

Super V.I.P
2.0 cũng có thể Build đc chứ sao lại ko??? Còn chức năng Import Sim to Contacts thì phiên bản trước cũng có rồi chứ ko phải phiên bản này mới có đâu Tuấn :->