• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware mới E72 - 023.002 (Tin mừng cho anh em sài E72)

tonyhoang

đúng vậy!vừa check thử mới biết là chỉ thiết lập phím tắt cho các phần mềm cài trong ổ C thui.lại 1 cải tiến thụt lùi của nokia.chán!

hakudo2408

từ hôm up lên v23 này tự nhiên Slick bị dở dở, lúc vào Authentication....Getting List.... Out luôn~X(

tonyhoang

cái ovi store cũng thế.tự nhiên báo lỗi SecureWigetUi là sao nhĩ?gỡ bỏ cài lại bản mới nhất vẫn thế.ai ko bị comfirm dùm cái.

hakudo2408

cái ovi store cũng thế.tự nhiên báo lỗi SecureWigetUi là sao nhĩ?gỡ bỏ cài lại bản mới nhất vẫn thế.ai ko bị comfirm dùm cái.

Ovi thì mình cũng bị nhưng cài lại thì được nhưng mà Slick thì vào nick chat của mình out ra luôn còn nick chat của ng` khác thì lại ko sao thế mới lạ ~X(

hoanghai1992

mình vẫn dùng slick bt, bản mới nhất 0.60 có thêm Facebook chat nữa, bạn update rồi thử lại nhé
Ovi store lúc đầu vào bị đá ra nhưng xóa đi cài lại là ok ^^

Nynk_102

Đã có Slick 0.60 và X_ploer 1.40 . điều quan trọng là khi up lên nên format máy lại rùi dùng sẽ tốt hơn , chịu khó cài lại pm thui. Mà vẫn chưa cho ra bản up FOTA , điều mà nhìu ng ko có pc như mình mong đợi.

ypmv2

Sau khi nâng cấp các bạn phải Fomat lại thì hệ thống mới được ổn định được.

hakudo2408

h mới hỉu cái yahoo của mình bị lỗi :-? mà nokia có vẻ ko chú trọng mấy đến vụ FOTA nhỉ

doanquocgia

Sau khi up thì mình thấy, khi bấm số đt thì có vẻ chậm, ko hiểu sau phím số nhận chậm hơn phím chữ

hoanghai1992

ko phải pác ơi, firmware cũ mới đều bị thế, mình dùng firmware ban đầu đã nhận thấy cái vụ khó chịu đó rồi, up lên nhưng vẫn chưa giải quyết đc
tuy nhiên firmware mới chụp ảnh lưu nhanh hơn và bộ nhớ tăng lên 1 chút, cảm giác ổn định hơn

giacay

FW này bấm số điện thoại rồi add vào phonebook không được. Muốn lưu thì phải vào phonebook mới được :(

TomRyan8891_2009

FW này bấm số điện thoại rồi add vào phonebook không được. Muốn lưu thì phải vào phonebook mới được :(

máy em cũng bị y chang như vậy , với lại thời gian lưu ảnh sau khi chụp là khá lâu , quay phim thì bị giật vài giây đầu ...

hakudo2408

Chụp hình thì công nhận là có chút lâu nhưng quay film chả thấy bị giật
p/s: có nhiều fone hay sao mà đi spam lắm thế :|

girlsormoney

anh ơi giúp em với , em tìm mãi mà ko có mục nào hướng dẫn update e72 bằng phoenix . hx hx . update mà nó có tiếng việt ấy ạ, em cám ơn

AndyCuong

Supper Moderators
anh ơi giúp em với , em tìm mãi mà ko có mục nào hướng dẫn update e72 bằng phoenix . hx hx . update mà nó có tiếng việt ấy ạ, em cám ơn

bạn có thẻ up online bằng NSU , còn muốn Up firmware offline thì dùng NAVIFIRM download nhé! có thẻ up bằng phoenix.

Songoku69

Híc. Công nhận cái firmware này lởm thật đấy.UP xong thì chụp ảnh lưu lại lâu hơn, quay phim giật giật, đơ đơ.Các bạn đã chót up firmware này thì chịu khó up xong format lại cả máy vs thẻ nhớ rồi cài lại phần mềm nhé, sẽ hết lỗi chụp ảnh lưu lâu vs quay phim giật thôi.Còn cái bấm phím số để gọi thì lâu thật :( Vẫn chưa biết cách khắc phục. KHUYẾN CÁO BẠN NÀO CHƯA UP FIRMWARE NÀY THÌ ĐỪNG NÊN UP. Để firmware cũ chạy còn mượt hơn :( Up rồi thất vọng đấy

doanquocgia

theo cảm nhận của mình thì firm này ko ổn định bằng firm cũ
Nhưng cũng đừng vì thế mà anh em down xuống nha, mình down xuống là die rùi á, phải đem ra care, hú hồn

maximux3000

uhm cái này công nhận có vấn đề lâu lâu mình bị nút phím U ko đánh dc phải khởi động lại máy