• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

hieppro1992na

các anh ơi, giúp em jaf với... em mới mua máy 5530 xm, hack rồi, đang xài v32.0.007. em không rõ cách jaf lắm. có ai biết thì cho em xin số đt rồi giúp em với nha. em thank nhiều.

taothephong

:-?
các anh ơi, giúp em jaf với... em mới mua máy 5530 xm, hack rồi, đang xài v32.0.007. em không rõ cách jaf lắm. có ai biết thì cho em xin số đt rồi giúp em với nha. em thank nhiều.

oài,thế từ bữa h mình chỉ cho bạn mà bạn vẫn chưa jaf đc àh?

LeKhangAn

Hi binh24
Bạn có thể cho mình xin Core N5230 V50.0.001 , Vì mình muốn fsalh N97Mini v30 nhưng ở cfw v50.0.001
bạn có thể cho minh xin được không vì muốn sau nảy có thể sử dụng lại file gốc cfw n5230 v50.0.001 gốc chứ không phải N97Miniv30 50.6.002
thask bạn

khoa1989

Hi binh24
Bạn có thể cho mình xin Core N5230 V50.0.001 , Vì mình muốn fsalh N97Mini v30 nhưng ở cfw v50.0.001
bạn có thể cho minh xin được không vì muốn sau nảy có thể sử dụng lại file gốc cfw n5230 v50.0.001 gốc chứ không phải N97Miniv30 50.6.002
thask bạn
sau này vẫn chạy lại bản gốc được mà bạn không sao đâu

LeKhangAn

sau này vẫn chạy lại bản gốc được mà bạn không sao đâu
hôm trước fsalh bi hư mem roài đang gửi máy care bảo hành , nên mình tìm hiểu trước vi máy minh còn 1 tuần hết hạn lần này ma dis máy nữa là tốn bạc triệu bạn àh , thask bạn nha

khoa1989

hôm trước fsalh bi hư mem roài đang gửi máy care bảo hành , nên mình tìm hiểu trước vi máy minh còn 1 tuần hết hạn lần này ma dis máy nữa là tốn bạc triệu bạn àh , thask bạn nha

bạn yên tâm di.chỉ cấn bạn không chạy lại nhứng bản firmwaqre thấp hơn bản bạn đang dùng thì lo gì chứ

LeKhangAn

bạn yên tâm di.chỉ cấn bạn không chạy lại nhứng bản firmwaqre thấp hơn bản bạn đang dùng thì lo gì chứ
như vậy mình faslh cfw v50.6.002 sau này muốn wuay lại cfw v50.0.001 vẫn được hã bạn
mong bạn tư vấn giup minh thêm vài lời nữa

lephatnguyen

Mod tắt cãm biến khoãng cách 5530

Máy mình vừa jaf fw N97,cái cãm biến tự động khoá khi che lại thì khoá thấy bất tiện,cho mình xin cái mod tắt nó đi nhá.cái mà chép vào private ấy,trước mình có donwnload về cài thấy đc lắm,mới chạy lại khôg thấy đâu hết,tk nhiều