• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

vutuan472

anh có thể nói rõ hơn ko,bản này khác mấy bản trước gì vậy ?,giống của 5800 hở anh ?

binh24

anh có thể nói rõ hơn ko,bản này khác mấy bản trước gì vậy ?,giống của 5800 hở anh ?

Vài điểm khác biệt về hiệu ứng matrix menu ! Nhanh và mượt hơn C6 ! Thử xem thế nào nha bạn !

Kô có cho 5800 rm-356 ah anh?

Cái đó ra lâu rồi mà !

mai_tien_dat_251

Vài điểm khác biệt về hiệu ứng matrix menu ! Nhanh và mượt hơn C6 ! Thử xem thế nào nha bạn !

Cái đó ra lâu rồi mà !

ở trong Blogs của a phải kô ạ? Thế thì e tìm thấy rồi. Mà dùng của N97mini hay của N97 thì ngon hơn ạ???

danhtai

à mà 2 cái thì dơn cái nào cho 5530
1 - RM-504 N97V22 by binh24.zip

2 - RM-504 N97 V22 by binh24
mà lấy luôn core của anh hay la dùng navi down về rồi chép đè

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 27 minutes:

5530 tải n97 v22 không jaf được

Chỉnh sửa cuối:

boy_friend

pro ơi e jaf bản n97mini cho 5530 thì bị lỗi phần nhắn tin.cứ vào soạn thảo tin nhắn hay bất cứ thứ j liên quan đến bạn phím soạn thảo văn bản là bị bật ra ngoài.khắc phục sao h ah.thanks

bacthienha

Có bác nào cho em hỏi chút em dùng n97mini và là hàng china xách tay. Hiện đang xài phiên bản trung-anh v12 và RM-555 em tìm mãi mà ko có cách nào update cho nó sang tiếng Việt dc vì phiên bản tiếng Việt thấp hơn. Có bác nào giúp em với

cuongpham208

Bác cho em hỏi bản n97 mini cho 5800 khi xoay ngang thì có hiện bàn phím qwety đầy đủ không ah?

0908727527

Tình hình là 2 bản N97 cho RM-504 đều có chung 1 lỗi là: vào được phần nt nhưg khi chạm vào để ra bàn phím soan thao thì văng ra ;;)

Chỉnh sửa cuối:

chanhkho1908

có cách nào để loại bỏ hiệu ứng sao lấp lánh ko vậy? nhìn nhiều ngứa mắt quá

tuoitre

mình vừa down cái n97 mini về :| 1 cái là core 51 , 1 cái là core 52.. 5k8 của mình cũng up lên v52 rồi ... nhưng cái core 52 sao lại nhẹ hơn cái bản 51-rm 356 được nhỉ :| mình phải down cái nào về jaf vậy ???