• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

ngoisaobangtm

vấn đề này là thế nào ấy nhỉ :-?:-? chụp vài cái hình lên xem ;;);;)

mình down bản này:******************
RM-356 N97 V22.0.110.C01.01 Final by binh24
File Core dành cho N97Full
album.aspx

sao ko thấy red cho mình chọn chỉ có black

ngyntom

album.aspx

bạn k đọc kỹ à, Jack ở trên đã trả lời rồi mà ;;)

TungBach

nói như anh Jack ấy, cứ jaf đi ko sao đâu bạn àh:D nếu thích nó hiện màu đỏ có thể đồi tên các file tương tự thành như hình dưới rùi jaf cho yên tâm :)):))

Chỉnh sửa cuối:

thanhluan_phuyen

e dow về rồi JAF có thấy ji đâu
khj làm xong nó vẫn như giao diện lúc đầu thôi, đâu có giống n97.

binh24

Cái đó do mạng rồi !
Mình vẫn tải về bình thường

Chỉnh sửa cuối:

binh24

Xin chào các bạn trên diễn đàn PDAViệt :)

Đầu tiên cho phép mình xin lỗi vì trong thời gian qua có vài cư xử không được tốt !
Cũng do cuộc sống cả đôi lúc thế này thế khác :(
Mình cũng không trách gì các bạn,ngồi đọc lại các bài viết kia mình thấy buồn lắm :(
Tuy nhiên bây giờ mình đã chút thay đổi !
Hiện tại mình đã xin được việc trong Sài Gòn ! Công việc giờ đã ổn định :)
Nên mình quyết định quay trở lại diễn đàn, mong các bạn tiếp tục ủng hộ cho mình nhé !

Để đánh dấu sự quay trở lại mình sẽ cập nhật lại 2 bài viết của C6 và N97 với bản mới nhất !

Thân Binh24

0908727527

Xin chào ACE diễn đàn PDAViệt :)

Đầu tiên cho phép mình xin lỗi vì trong thời gian qua có vài cư xử không được tốt !
Mình cũng không trách gì các bạn,ngồi đọc lại các bài viết kia mình thấy buồn lắm :(
Nên mình quyết định quay trở lại diễn đàn, mong các bạn ủng hộ cho mình nhé !
Thân Binh24

Welcome back !!

caotuanan

Xin chào các bạn trên diễn đàn PDAViệt :)

Nên mình quyết định quay trở lại diễn đàn, mong các bạn tiếp tục ủng hộ cho mình nhé !

Để đánh dấu sự quay trở lại mình sẽ cập nhật lại 2 bài viết của C6 và N97 với bản mới nhất !

Thân Binh24

Diễn đàn rất hân hoan khi chào đoán sự trở lại của bạn,bạn có tiềm năng và tiềm năng lớn ấy sẽ đóng góp cho diễn đàn lớn mạnh.=D>=:D>

mrquyen1993

ok cuối cùng binh quay lại PDA rồi ko mỗi lần xem cập nhật của binh toàn phải sang PNHT mệt chết mà binh đã fix lỗi cái mình bảo chưa bản của binh bị cái lỗi khóa phím ko hết binh thử hỏi tungbach xem bản của tungbach ko bị như vậy như cái lỗi camera đang sử dụng cả 2 bản đều bị

binh24

ok cuối cùng binh quay lại PDA rồi ko mỗi lần xem cập nhật của binh toàn phải sang PNHT mệt chết mà binh đã fix lỗi cái mình bảo chưa bản của binh bị cái lỗi khóa phím ko hết binh thử hỏi tungbach xem bản của tungbach ko bị như vậy như cái lỗi camera đang sử dụng cả 2 bản đều bị

Máy bạn là 5800 ah ! Đang xài bản nào ? Sao mình không bị như vậy nhỉ ?