• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

binh24

Các bạn xem thấy thế nào ! Mod em swipe này coi bộ hay hơn ! Có khả năng sửa để kéo hướng ngược lại :) SOON

LINK DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

dtl1987

Jar xong mà vẫn bị như rứa, che lại lần đầu, đèn màn hình tắt ngay, nhưng buông ra khoảng vài giây sau nó mới sáng lại, che rồi buông lần 2 thì nó tắt ngúm luôn,kết thúc cuộc gọi mới sáng lại:|

binh24

Jar xong mà vẫn bị như rứa, che lại lần đầu, đèn màn hình tắt ngay, nhưng buông ra khoảng vài giây sau nó mới sáng lại, che rồi buông lần 2 thì nó tắt ngúm luôn,kết thúc cuộc gọi mới sáng lại:|

Mình thử thấy tốt rồi mà ! Khi gọi mình che nó tắt thả ra thì sáng ?
Bạn xài bản Full ah !

dtl1987

Mình thử thấy tốt rồi mà ! Khi gọi mình che nó tắt thả ra thì sáng ?
Bạn xài bản Full ah !

Máy mình là N97 mini,thấy mấy cái mod của Bình hay nên mình lấy mod cho bản của mình thôi

tantu

Mình rất cần các nhận xét để hoàn thiện nó ! Cảm ơn các bạn ! Mình sẽ khắc phục sớm nhất có thể :)

Updated !

Lỗi đã FIX ! Che thì tắt mà mở sáng lại ngay :)

Bản update down ở đâu vậy bạn?

hiepsinight

cho mình hỏi binh24 bản update chỗ nào thế , sao mình vẫn bị cái đèn màn hình khi gọi , lan nay toi 9-10 s moi sang lại :(

binh24

cho mình hỏi binh24 bản update chỗ nào thế , sao mình vẫn bị cái đèn màn hình khi gọi , lan nay toi 9-10 s moi sang lại :(

Hj :)
Đang bận quá làm chưa coi kĩ !
Để mình xem lại đã.

Updated !

OK Rồi ! mình đính kèm lại 2 file trên !
Test rồi report nhé :)

Chỉnh sửa cuối:

dtl1987

Jar cuối ngày nè

Hj :)
Đang bận quá làm chưa coi kĩ !
Để mình xem lại đã.

Updated !

OK Rồi ! mình đính kèm lại 2 file trên !
Test rồi report nhé :)
OK rồi Bình àh

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

Cứ cái đà này chắc là các cao thủ PV sẽ mod được cảm ứng 1 chạm mất;;), sp tý

Chỉnh sửa cuối:

hiepsinight

cái swype unlock là sao vậy binh mình thấy nó có khác jì C6 cũ đâu :-/ , cái mod light của bạn thì ok rồi , thanks :))

hiepsinight

bình ơi cho mình hỏi cái file mod bạn mới up ko có chế độ màn hình lim dim àh , cái file mod đầu tiên thì có nhưng bị lỗi cảm biến khoảng cách , hay là chỉnh chỗ nào vậy bạn , thanks , mình đang xài bản n97 mini

ngyntom

mấy ngày nay nghĩ hôm nay vô pdaviet thấy chủ đề của binh24 lên nhiều trang quá đọc tới giờ mới xong. bản final cuối cùng của binh24 thì chưa down đc nhưng bản mini final hôm trước khi flash xong dùng Xplore search thì thấy RagingThunder.exe vẫn nằm trong Z:\sys\bin. bạn có command nói là không có có khi nào bạn nhằm trong rof2 không?bản N97 mini và N97 full bản nào tốt hơn bạn, mình đang sài mini, và bạn có tích hợp khóa phím c6 luôn chưa?thnaks

vutaikt

mấy ngày nay nghĩ hôm nay vô pdaviet thấy chủ đề của binh24 lên nhiều trang quá đọc tới giờ mới xong. bản final cuối cùng của binh24 thì chưa down đc nhưng bản mini final hôm trước khi flash xong dùng Xplore search thì thấy RagingThunder.exe vẫn nằm trong Z:\sys\bin. bạn có command nói là không có có khi nào bạn nhằm trong rof2 không?bản N97 mini và N97 full bản nào tốt hơn bạn, mình đang sài mini, và bạn có tích hợp khóa phím c6 luôn chưa?thnaks

hi bạn
hiện tại mình dùng bản n97 full của bĩnh từ hôm thứ 7ddeesn nay.
theo mình bản n97 full có tốc độ nhanh hơn và ram khỏe hơn. tầm 59M khi cài hết apps và dùng kill me. tất nhiên là pin sẽ ít hơn so với bản mini.
còn về vấn đề racing thunder của hãng pỏalit mình vẫn cài và chơi dc.
bạn lên down bản mới nhất của binh24 nhé
thân

ngyntom

hi bạn
hiện tại mình dùng bản n97 full của bĩnh từ hôm thứ 7ddeesn nay.
theo mình bản n97 full có tốc độ nhanh hơn và ram khỏe hơn. tầm 59M khi cài hết apps và dùng kill me. tất nhiên là pin sẽ ít hơn so với bản mini.
còn về vấn đề racing thunder của hãng pỏalit mình vẫn cài và chơi dc.
bạn lên down bản mới nhất của binh24 nhé
thân

vậy tình hình N97mini pin tốt hơn nhưng ram ít hơn đúng k bạn, còn mình có down game thunter nhưng cài vào thì nó báo là đã có rồi và mình search bên ổ Z thì có file đó trong sys\bin

binh24

vậy tình hình N97mini pin tốt hơn nhưng ram ít hơn đúng k bạn, còn mình có down game thunter nhưng cài vào thì nó báo là đã có rồi và mình search bên ổ Z thì có file đó trong sys\bin

Mình xác định lại là file RagingThunder.exe không có trong ROFS2 của cả hai bản trên !
PS: Bản N97 V22 Full thực sự rất tốt :)
Pin và tốc độ tốt ! Quả thực nó được lập trình mã cao hơn !

Chỉnh sửa cuối: