• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware OS 3.1 Beta

XuanTruong

Super V.I.P
dev acc là gì hả bác.Có thể mượn để nâng cấp được không bác

Mỗi máy chỉ ứng với 1 Acc để kích hoạt FW Beta! Bạn có mượn được cũng chẳng giải quyết được vấn đề gì?:))

M

meocop

Guest
tôi đang dùng iphone 2g tôi ham tìm hiểu lắm vậy cho tôi hỏi sau khi down 2 phần của fw 3.1 dành cho 2g thì làm tiếp thế nào để nâng lên fw 3.1 được.tôi đang dùng fw 2.2.1 xin mọi người chỉ kĩ càng giúp tôi nhé

vanbon

tôi đang dùng iphone 2g tôi ham tìm hiểu lắm vậy cho tôi hỏi sau khi down 2 phần của fw 3.1 dành cho 2g thì làm tiếp thế nào để nâng lên fw 3.1 được.tôi đang dùng fw 2.2.1 xin mọi người chỉ kĩ càng giúp tôi nhé
Lên 3.0 cho vui rồi ngồi đợi đã :D, hiện chưa có tools unlock cho 2G fw 3.1 đâu.

M

meocop

Guest
cảm ơn bạn nhé nhưng tôi muốn hỏi thêm một tí là tôi donw phần một về không giải nén ra được xin được chỉ bảo thêm.bạn có dùng iphone pc suite không? sao dạo này tôi không thể donw được ứng dụng nào trên đó nữa nhất là phần mềm isilo vì tôi muốn đọc tài liệu mà trước đây tôi đã làm được bây giờ không sao làm được nữa bạn chỉ giúp tôi đi thank you trước

pro_xeo

.bạn có dùng iphone pc suite không? sao dạo này tôi không thể donw được ứng dụng nào trên đó nữa nhất là phần mềm isilo vì tôi muốn đọc tài liệu mà trước đây tôi đã làm được bây giờ không sao làm được nữa bạn chỉ giúp tôi đi thank you trước
...........không hiểu.....8-|

giải nén thì vẫn bình thường đấy thôi .

còn isilo thì mình có cho bạn đây đuôi ipa cài wa itune :

4share
http://www.4shared.com/file/88570756/c246ddf1/iSilo_v131.html?s=1
mediafire
http://www.mediafire.com/?yybgmnmymct

thinhtrieu33

mình vửa restore lại 3.1, xin hỏi sau khi restore xong,đưa vào itune....sau đó làm sao cho nó hoạt động đc.....hichic,mình ko hỉu về vấn đề này lắm mong các anh chỉ giúp????:(

IPHONE12

nếu là 3G world thì itúne sẽ tự activer thhôi nhưng phải có Dev Acc bạn ah

longgiang81

Super V.I.P
Hiện đã có iPhone firmware 3.1 beta 2 Build 7C106c, lưu ý là chỉ dành cho 3G World và UDID đã được add
các bạn có thể tải về tại đây.

1 vài hình ảnh minh họa :

About, ModemFirmware đã nâng lên 5.10.01

Đã có thêm tùy chọn MMS trong Settings, ko cần cài đặt gì nhiều, tùy chọn Seach đã trở lại

Thoát ra vào lại ứng dụng rất nhanh và mượt, có thể nói là vượt trội hơn hẳn so với bản 3.0 chính thức, chuyển trang rất nhanh, ko bị khựng lại....Thời lượng PIN cải tiến rõ rệt, đang test tiếp, có gì sẽ thông báo thêm với anh em sau :D

Chỉnh sửa cuối:

nuti1025

Chán thật,3.1 không hỗ trợ A2DP cho 2G.Thằng Apple này phân biệt đối xử quá.Theo em biết thì 2G có khả năng A2DP nhưng tại Apple lười decode cái bluetooth của 2G nên bỏ luôn

phatmu

Ủa , mấy bác cho e hỏi , FW 3.1 cho 3Gs có cần acc của Dev-Team hem vậy ? Máy e bản World ? Đang tò mò muốn up thử