• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware x6 16GB v.30.0.003 đã test

jonyhoanganh

Sau 1 thời gian ra mắt fw x6 8GB nhiều anh em băn khoăn sao chưa có fw cho X6 16Gb. Sau 1 thời gian tìm tòi và thử nghiệm.Mình đã tìm đc bản này phù hợp với x6 16Gb. up lên đây cho anh em sử dụng.
Mình đã test. Hoạt động rất ok

Anh em nào chưa up thì hãy up ngay!
Nếu có lòng thì nhớ thanks mình nha!

Link đây: http://www.mediafire.com/download.php?d90slku24bqeyrs

Vừa thu lượm được bản hack tiếng việt đây. Mọi người down về flash
http://www.4shared.com/get/HqdDOXKt/RM-559_300003_prdrofs2.html

Còn đây là bản cook. Ai dùng thì thì vào đây nha:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?111972-CFW-x6-v30.0.003-by-jonyhoanganh-7-HS

Chỉnh sửa cuối:

jonyhoanganh

Cái này lấy từ fw x6 8Gb. Đã test nhìu bản code đều k dc. Chỉ có bản này là chạy ầm ầm

systems2512

Uh, cái này mình Flash bằng JAF thì được, còn Phoenix thì không. Mà flash xong chẳng thấy gì mới, nản

jonyhoanganh

Chỉ thêm cái twiter, nghe nhạc âm trong hơn k bị rè như cũ. Chỉ tiếc là k có đa điểm

jonyhoanganh

X6 16Gb và X6 8Gb k khác nhau gì bạn ah. Chỉ khác nhau mỗi bộ nhớ thôi. Vì thế bạn dùng fw của 16gb hay 8gb thì cũng như nhau cả

thanchet0612

Thằng cha này bệnh hoạn, pót toàn bài linh tinh, code khác nhau, nhung RM giống nhau flash binh thường cớ sao bảo chỉ có bản này chạy ầm ầm, kể cả nếu chỉ là fw cho RM-551 nếu bạn dám đem ra làm thí nghiệm vẩn có khả năng thay RM được giông mình đả tuungf thay 5230 sang RM cua 5235 ???? Đề nghị ông này bỏ cái kiếu post lại bài của ae ( vd : bài tăng tốc s60v5 ) và phát ngôn lung tung ( vd bài này ) như kiểu lấy số lượng.

thanchet0612

Pó tay Ông thần này, tôi tải từ navifirm về đả flash thử 2 bản VN và 2 Ban RUISA VA INDIA VỚI JAF HOÀN TOÀN BT =D>

jonyhoanganh

Thì ông cứ làm cái tôi đưa đi. Tôi đọc ở đấy thấy mấy người chạy không dc nên mới tải thử mấy bản về test thấy ok. Nên up lên mọi người đọc. Thấy mọi người xin cái code chạy đc Sao ông biết k đi up lên cho họ đọc. Tôi up ông còn chém tứ tung

thanchet0612

Báo cáo vừa up thêm thằng korea cũng bt luôn, chắc cái ông up không phải tải từ navi, chắc từ trang web updat của nước ngoài, mới bán máy tính ra chát quán nên ngại up, sry nếu có gì quá đáng với ông :|

Hoden

Super V.I.P
uh há, ông thông cảm nhá, đang có chuyện bức súc nên chém lung tung ~.~

Bạn nên xem lại lời lẽ post bài của bạn , khu vực chia sẽ vào thảo luận với nhau ,không kiêu " thằng này ,thằng nọ"
nếu tái phạm thì sẽ cảnh cáo bạn theo qui định PV

dduuoonngg88

bạn lên bỏ cái pass đi. như thế không tiện. đã là chia sẻ cho anh em cùng sài mà cho pass vào bất tiện lắm