• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FISH TYCOON - GAME NUÔI CÁ ẢO

antoniotrantuan

Sao em down trò nuôi cá ảo ko được

AnhTu ơi cho em lại link để down trò nuôi cá ảo đi anh, em down ko được. Với lại anh chỉ em cách cài vô điện thoại luôn nha vì em mới biết sài dòng mày PPC thôi.(Em đang xải máy o2xdaII).

antoniotrantuan

AnhTu ơi, em đã down được trò nuôi cá ảo nhưng ko có code. Anh tìm giúp em với. Em ko biết owner của em là gì nhưng tên đăng nhập của em là antoniotrantuan. Hay anh gởi qua mail antoniotrantuan@yahoo.com cho em cũng được. Cám ơn anh nhiều.

antoniotrantuan

Em vẫn chưa tìm thấy kkk, làm ơn kiếm giùm em đi anh. Với lại cho em hỏi owner là gì vậy anh, em chỉ biết tên đăng nhập của em là antoniotrantuan thôi.:((

lambor2

bac' nao` co' công thuc' de de? ra co' than ko nhi?. Kieu nhu lay' con nao` " phoi' " con nao` de ra ca' than` y'. Em tim dc 4 con rui`.con ` 3 con nua~ ma` mai~ cha? thay' no' ra.

vd : e cho con xanhdai`(vay hong)+mau` tim' to(vay nuoc' bien)=ca' vang` than`(dep lam')
cõn xanh dai`(vay hong)+ca' choi(tim',vay mau` cam)=ca' than` to dung`
bac' nao con ca' ct de? ca' than` thi up len xem nao`

Last edited by a moderator:
bac' nao` co' công thuc' de de? ra co' than ko nhi?. Kieu nhu lay' con nao` " phoi' " con nao` de ra ca' than` y'. Em tim dc 4 con rui`.con ` 3 con nua~ ma` mai~ cha? thay' no' ra.

Post tiếng việt có dấu đàng hoàng nha bạn! Công thức thì không nhớ nổi đâu, vì cho cash tùm lum. Nhiều khi tới lần thứ 10 tức tới đời F10 mới ra cá Magic. Chỉ còn cách chơi nhiều và để ý hình dáng của nó thôi bạn

vytcon

a j ơi cho e hỏi là sau khi cho phôi' giông' thì chừng nào nó mới đẻ thế

ko ai trả lời dùm àh :((

Last edited by a moderator:
a j ơi cho e hỏi là sau khi cho phôi' giông' thì chừng nào nó mới đẻ thế

ko ai trả lời dùm àh :((

Sau khi phối giống thì vài giờ sau mới đẻ nhé bác, lúc trước mình chơi toàn phối ban đêm, để máy ngủ tới sáng là ra một bầy :D

8

888555888

Guest
Làm ơn cho em xin cái hack $$$ nha, cảm ơn nhiều

dxx

Cho mình xin cái cód với. Owner: Dy
Thanks.
Posted via Mobile Device
Đi lag thag tìm được cód rùi, sẵn tìm thấy cheat để có 7 Magic Fish, mời các bạn thử xem:
Fish #1: Greenfin Spotanus - Magical Fish of Fertility: Twin-Fin Spotanus & Spined Spotanus
Fish #2: Speckled Leaffish - Magical Fish of Sustenance:Orange Stickfish & Twin-Fin Beta Orange or Spotanus & Twin-Fin Fruitfish
Fish #3: Crimson Comet - Magical Fish of Curing: Speckled Stickfish & Orange Goldbulb or Orange Fatfish & Speckled Bananafish
Fish #4: Oriental Goldbulb - Magical Fish of Growth: Greenfin Leaffish & Fanned Fire-Arrow or Crimson Comet & Orange Goldbulb
Fish #5: Orange Snooper - Magical Fish of Health: Fanned Arrowfish & Stubby Fruitfish or Orange Fruitfish & Orange Snout
Fish #6: Wasp Grouper - Magical Fish of Mutation: Spined Comet & Silky Beta or Orange Beta & Snubbed Comet
Fish #7: Canary Fire-Arrow - Golden Guppy of Isola: Crimson Comet & Fanned Fatfish or Orange Snooper & Canary Flashfish

Chỉnh sửa cuối: