• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fishing Off the Hook- Câu cá.

NokuaN70

Well-Known Member
Bạn là người yêu thích câu cá? Bạn không có thời gian đi câu? Hãy thử game này nhé. Tham gia giải vô địch câu cá diễn ra nhiều nơi trên thế giới từ Great Barrier Reef tới Amazone và thậm chí là hồ Loch Ness. Câu các loại cá kể cả cá mập, khủng long hồ Loch Ness :-/. HÃy trở thành nhà vô địch thế giới.
Hãy cẩn thận dây câu khi bắt dc cá lớn nhé, khi dây câu chuyển sang màu đỏ bạn nên ngừng kéo nếu không dây sẽ đứt. Sau mỗi màn chơi bạn sẽ nhận dc các ngôi sao, sử dụng các ngôi sao này để nâng cấp dây câu, cần, mồi câu.
Nhấn và giữ phím số 5 để quăng câu, khi cá đã dính thì nhấn liên tục phím 5 để kéo dây. Đã test trên P1.
Link down: http://www.4shared.com/file/142190787/45f5137a/CauCa.html

ozboi

Nokua70 post game quá chuẩn (hình minh họa, lời giới thiệu đều có đủ, link tốt), game hay lắm...tiếp tục phát huy nhá.

leethanh

àh quên, đã test trên P990i, chơi rất mượt.
(tip: tập trung nâng cấp chiều dài dây câu và tăng lực kéo cho dây câu trước - 2 option đầu tiên)
lưu ý đừng để dây câu bị căng quá nhiều, sẽ rất mất thời gian đợi dây câu giãn ra lại. (nhấp phím 6,8 để nhả dây câu ra, nương theo cá) đợi khi nào cá nhao lên khỏi mặt nước thì kéo, như vậy sẽ nhanh hơn
Chúc các bạn chơi vui
(mình còn thiếu con Loch ness nữa là đủ bộ sưu tập)