• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[FIX-5800] Từ bản Photon Unlimited Battery của LuuTanVu by annton

luckymony

Google maps load tốn kb lắm. Bạn dùng cái Ovi map này lên tìm dữ liệu thì dùng Offline còn ngon chán :D
Nhưng mình vẫn thích sài google map bạn à,có cách nào cài đc google map thì chỉ mình với !!

Delzie

Nhưng mình vẫn thích sài google map bạn à,có cách nào cài đc google map thì chỉ mình với !!

uhm mình cũng vậy có cách nào không bạn
Mình nhớ là có người cũng đã Post cái Data của Google maps trong diễn đàn r` đó thôi :D Còn k thì các bạn cứ vào maps.google.com mà tải Google maps về thôi :D

luckymony

Mình nhớ là có người cũng đã Post cái Data của Google maps trong diễn đàn r` đó thôi :D Còn k thì các bạn cứ vào maps.google.com mà tải Google maps về thôi :D
cài đặt thì nó báo là gói cài đặt đã có sẵn mà tìm hoài thì ko thấy,bác biết làm sao ko ??
còn chủ topic sao lặng tiếng quá vậy cà,bạn cho mình cái sources của google maps mà bạn tích hợp vào fw mình xóa cái sources đó rồi cài vào xem sao nha !!

annton

cài đặt thì nó báo là gói cài đặt đã có sẵn mà tìm hoài thì ko thấy,bác biết làm sao ko ??
còn chủ topic sao lặng tiếng quá vậy cà,bạn cho mình cái sources của google maps mà bạn tích hợp vào fw mình xóa cái sources đó rồi cài vào xem sao nha !!

mình ko đụng chạm hay cook thêm GM vào, đã thử search xóa nhưng ko thành công, bạn dùng SISware bung GM rồi cho vào cook xem có hoạt động ko?

JS_AnhTuan

Active Member
mình ko đụng chạm hay cook thêm GM vào, đã thử search xóa nhưng ko thành công, bạn dùng SISware bung GM rồi cho vào cook xem có hoạt động ko?
Bạn nên kiểm tra xem bạn cho những gì vào và nó có hoạt động tốt không nhé, vì 1 số phần mềm bạn cho vào bị thiếu thành phần file, khi cài thêm sẽ không được. Góp ý chút thôi chứ mình cũng chẳng cook v5 bao giờ, đang cố gắng sửa lại bản của bạn :D

luckymony

cái khó bây giờ là mình seach ko có source của google map để cook vào,thôi cứ tìm lại thử xem sao :((