• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Flash 10.1 Nexus one đã tích hợp chưa?

happyghost2000

Các bác cho em hỏi hỏi Flash 10.1 Nexus one đã tích hợp chưa ? . Mặc dù hệ thống đã yêu cầu date lên đa diểm , nhưng lướt web chưa thấy tích hợp Flash 10.1 , nên không xem được các file Flash . Xin các bác tư vấn dùm .

phucnv0202

mình thấy cái Flash này trong thông báo của hãng thì đến tận nửa cuối năm nay mới có bạn ah. chịu khó đợi vậy

PhamQuang

Manager
Trong ROM Ship (hãng) thì không tích hợp, muốn có phải Add thêm vào.
Còn trong các ROM Cook, nhiều ROM đã tích hợp thì phải.

happyghost2000

Cám ơn bác Quang . Em xài HTC imagio rồi đến Acer Liquid A1 , bây giờ thì xài Nexus one . Ở đâu máy nào em cũng được bác tư vấn . Em rất cám ơn bác . Phải Chi Bác ở tphcm . em mời bác 1 chầu cafe để tỏ lòng biết ơn . Mong bác chỉ bào em nhiều hơn .

PhamQuang

Manager
Cám ơn bác Quang . Em xài HTC imagio rồi đến Acer Liquid A1 , bây giờ thì xài Nexus one . Ở đâu máy nào em cũng được bác tư vấn . Em rất cám ơn bác . Phải Chi Bác ở tphcm . em mời bác 1 chầu cafe để tỏ lòng biết ơn . Mong bác chỉ bào em nhiều hơn .

Có câu: "Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ...", sẽ có cơ hội mình vào SG, nhớ chầu Cafe đó. :D

wildcat

Keke, không mời Wildcat nhé, lại bệnh nịnh lãnh đạo rùi.

@Anh Quang: Em đi thế anh dùm nhé :D

kqminh

ôi đang thèm một em N1 , vẫn muốn chờ windows phone 7 nhưng thấy N1 vẫn thèm , chác bán imagio đi cho rồi

vinken

ôi đang thèm một em N1 , vẫn muốn chờ windows phone 7 nhưng thấy N1 vẫn thèm , chác bán imagio đi cho rồi

lại gặp người quen bên box Imagio rồi :)) Mình vừa mới có được con N1, giờ cũng đang tính bán Imagio đi này :p, có điều N1 chạy file .avi hơi kém nên tiếc 1 đống phim đã convert cho Imagio :(

lại gặp người quen bên box Imagio rồi :)) Mình vừa mới có được con N1, giờ cũng đang tính bán Imagio đi này :p, có điều N1 chạy file .avi hơi kém nên tiếc 1 đống phim đã convert cho Imagio :(

Chưa chọn đúng soft và convert ko chuẩn, file gốc xấu nên thế.

vinken

Chưa chọn đúng soft và convert ko chuẩn, file gốc xấu nên thế.

Mình dùng PocketDivXEncoder convert ra độ phân giải 480x288 (cùng tỷ lệ với 800x480 nhé), chạy trên Imagio xem mịn màng ngon lành, sang Nexus One dùng yxflash chạy mà giật với vỡ hình thôi :(