• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLASH LIGHT : ĐÈN PIN CHO I8000

quylan87

Xin giới thiệu PM tự chạy FLASH LIGHT biến đèn dual led thành đèn pin chỉ qua 1 thao tác.
Các bạn chỉ cần đưa icon ra màn hình Today khi cần bấm vào là có đèn pin ngay.
Bạn cũng có thể gán vào 1 phím cứng
Copy file exe này vào folder Windows\Start Menu\Programs
Rồi vào start-settings-personal settings-buttons để gán.

quylan87

He he, 51 lần tải chỉ có 1 người nhấn nút thank.
Xin cám ơn lại bạn LangLeYeunguoi . Thật ra có điều được thank hay không, không quan trọng, tuy nhiên bất cứ ai khi được người khác thank cũng thấy vui trong lòng để còn tìm tòi mà post bài khác , các bác có đồng ý không ?
Hèn chi thấy box i8000 trầm lắng quá.

hmcp3005

Vừa tải và cài xong, sài ok lắm. Mình ásign vào Diamond button (press n hold) còn task thì assign vào Diamond button, 1 công đôi việc tiện lợi vô cùng :D
Thanks bác chủ.

milo

Mình chép file.exe vào starmenu nhưng khi bấm vào icon lại hiện ra màn hình error, đã softreset rồi, kỳ quá!

newthaisalem

thks bac quylan87 tuy nhiên vẫn chưa được

mình cũng copy vào Windows\Start Menu\Programs rồi nhưng tìm mãi mà không thấy start-settings-personal settings-buttons ở đâu cả làm sao mà gán được, mình gán vô Windows\Start Menu\setting thì ở ngoài start menu nó khi bấm nút diamon nó cũng có icon nhưng click vào là nó báo erorr
vậy phải làm sao hà bác

ducthoan

Cám ơn bạn rất nhiều, mình đã thực hiện được rồi, nhưng không biết lấy file đó ra ngoài màn hình.
Giúp mình với!!!

kdv2108

Active Member
Cám ơn bạn rất nhiều, mình đã thực hiện được rồi, nhưng không biết lấy file đó ra ngoài màn hình.
Giúp mình với!!!
Bạn dùng các Pm qiao diện Today như Resco today,SPB mobile shell, Iphone today...để đưa nó ra ngoài hoặc vào setting gán 1 phím cứng cho nó.Mình thường nhấn giữ phím lục lăng là sáng đèn