• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Flashtool for Sony Ericsson (UPDATE) !

venusian

Moderator
Cập nhật Flashtool version 0.9.6.0 - Windows

Changelog:
  • Updated Java to jre7u5
  • Added support for Xperia GO
  • Decryption features can now extract loader.sin from Sony Filesets (Loader fileset is usually 63Kb big)

Chỉnh sửa cuối:

phuongth514

các Bro cho hỏi: x10i, ver2.3.3, kernel ver 2.6.29-00054-g5f01537 SEMCUser@SEMCHost#1 (chưa root) có dùng luôn tool này dc ko?

Taki7610

Unlock_GSM
Latest Flashtool 0.9.11.0 for ALL XPERIA (Windows) !

Latest Flashtool 0.9.11.0 for ALL XPERIA (Windows)

Chức năng:

. Hỗ trợ chuyển qua chế độ Fast Boot
. Relock Bootloader
.Lấy thông tin máy
.Flash Firmware cho máy Sony .

Kimarioses

Bạn ơi , cho mình hỏi một chút . Máy của mình là Sony Ericsson W8 có thể áp dụng được phần mềm này không ? Xperia và Walkman có khác gì nhau không bạn ?

quangk8b

A mod ơi em hỏi chút bạn em nó root máy xong vào recovery gốc.nó không chọn choo zip mà chọn update zip rồi flash gói rom.reboot xong vào màn hình treo logo sony giờ phải làm sao ạ

gửi từ nokia 1202 thần thánh:p:p

Taki7610

Unlock_GSM
A mod ơi em hỏi chút bạn em nó root máy xong vào recovery gốc.nó không chọn choo zip mà chọn update zip rồi flash gói rom.reboot xong vào màn hình treo logo sony giờ phải làm sao ạ

gửi từ nokia 1202 thần thánh:p:p

Rom cook chỉ flash trên cwm ot twrp chứ flash trên recovery 3e thì lấy flash tool flash lại đi.