• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Font]TimesNewRoman 15 page v7lang by ihint[Font full 15 trang ký tự 7 ngôn ngữ]

Radium

Moderator

Namthanh8x

Link có Af.ly dùng mobile kô dow được. Mà hình như trong diễn đàn mình có ai đó đã đi sửa tất cả các link thằng adf.ly để kiếm tiền sao ấy. Các link ngày trước dow kô sao mà giờ vào tự nhiên thấy adf.ly

Namthanh8x

@Radium. Bạn biết mod fonts dùng trên điện thoại hả? Tìm khắp các diễn đàn VN giờ kô thấy ai mod nữa rồi

duylinh27884

Moderator
Link có Af.ly dùng mobile kô dow được. Mà hình như trong diễn đàn mình có ai đó đã đi sửa tất cả các link thằng adf.ly để kiếm tiền sao ấy. Các link ngày trước dow kô sao mà giờ vào tự nhiên thấy adf.ly

Việc chèn link adf.ly là chính sách của diễn đàn và việc chèn vào là hoàn toàn tự động chứ chẵg có cá nhân nào mà đi chèn từg link bạn à.Nếu muốn down bằg đt bạn có thể dùg trìh duyệt operamobile để down. Nếu muốn down bằg operamini thì khi vào link adf.ly paste đoạn mã này vào khung địa chỉ javascript:alert(c=1) rồi nhấn enter ,mỗi lần như vậy link adf.ly sẽ nhảy qua 1giây,cứ làm khoảg 3-4lần sẽ hiện link down nhé!

Radium

Moderator

Bạn có thể vào ô địa chỉ và xoá dòng adf.ly/2886898/ là đc link tải nha

@Radium. Bạn biết mod fonts dùng trên điện thoại hả? Tìm khắp các diễn đàn VN giờ kô thấy ai mod nữa rồi

Mình biết sơ sơ thôi bạn ơi

Namthanh8x

Mình muốn mod fonts NOSNR60. thêm các trang ký tự,(nếu có thể thêm hai ngôn ngữ China và Korea vào cho cái Ttpod nó play cho vui mắt thôi chứ thực sự thì kô hiểu 2 thứ ngôn ngữ ấy) đồng thời sửa một số chữ có dấu ví dụ như ĂÂƯƠĐÊÔƠ. . .bạn làm được kô? (nếu bạn làm được mình sẽ nói cụ thể) Thanhk bạn trước

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
Mình muốn mod fonts NOSNR60. thêm các trang ký tự,(nếu có thể thêm hai ngôn ngữ China và Korea vào cho cái Ttpod nó play cho vui mắt thôi chứ thực sự thì kô hiểu 2 thứ ngôn ngữ ấy) đồng thời sửa một số chữ có dấu ví dụ như ĂÂƯƠĐÊÔƠ. . .bạn làm được kô? (nếu bạn làm được mình sẽ nói cụ thể) Thanhk bạn trước

Bạn có thể cho mình font đó k vì hiện tại mình k có sẵn. Fix các chữ có dấu cụ thể như thế nào bạn? Nếu làm được mình sẽ cố gắng hết sức :D

Namthanh8x

Bạn thêm ngôn ngữ China và Korea và tất cả các ký tự vào Phông này chinh nó nghiêng rất đẹp nhưngCác chữ có dấu ví dụ như ươđ và ƯƠĐ nó kô nghiêng được. Còn các chữ hoa ĂÂÔ nó bỏ dấu kô đúng chỗ mời bạn xem hình

Radium

Moderator
Bạn thêm ngôn ngữ China và Korea và tất cả các ký tự vào chinh nó nghiêng rất đẹp nhưngCác chữ có dấu ví dụ như ươđ và ƯƠĐ nó kô nghiêng được. Còn các chữ hoa ĂÂÔ nó bỏ dấu kô đúng chỗ mời bạn xem hình
Font bạn đưa thật bá đạo. :)) Lỗi tùm lum fix mãi mới xong. Hi vọng là xài đc https://www.box.com/s/0g1muu5i77p4ype6r5rl

Namthanh8x

Bạn sửa vậy là đúng ý mình rồi. Trông nó rất tuyệt vời.
nhưng nó bá đạo lắm bạn à. Chỗ thì nó hiển thị fonts này chỗ thì nó hiển thị fonts hệ thống. Đang soạn thảo văn bản thì là fonts này khi bấm ok thì nó lại là fonts hệ thống. Mời bạn xem thử.

Bạn có thể sửa lại dùm mình được kô

Namthanh8x

nhưng nó bá đạo lắm bạn à. Chỗ thì nó hiển thị fonts này chỗ thì nó hiển thị fonts hệ thống. Đang soạn thảo văn bản thì là fonts này khi bấm ok thì nó lại là fonts hệ thống. Mời bạn xem thử.

Radium

Moderator

Bạn post hình nhỏ quá mình nhìn k rõ :( Bạn thay font bằng phần mềm gì vậy? Nếu bằng fontrouter thì chắc chỉ có font tiếng Việt k thêm ngôn ngữ thì mới k bị lỗi đó :D Vì hiện tại mình chưa tìm ra cách sửa lỗi :(

Namthanh8x

Fonts này nó rất ngộ. Vào fb soạn thảo nó nghiêng nhưng các chữ khác nó bình thường. Vào google soạn thảo nó bình thường nhưng các chữ khác nó nghiêng, còn trong tin ngắn trên điện thoại chưa mở ra nó nghiêng khi mở ra nó lại bình thường