• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontChanger - Dành cho các bạn thích test font cách đơn giản nhất.

ngovandang

hic em tắt nguồn bằng nút nguồn nhưng ma` lúc lên nó hiện lên nửa font máy nửa font nguồn vẫn ko thể xóa nổi chẳng lẽ format tất cả huhu,mà format thì máy có bị mất hack ko hả bác

MinhThang

Manager
hic em tắt nguồn bằng nút nguồn nhưng ma` lúc lên nó hiện lên nửa font máy nửa font nguồn vẫn ko thể xóa nổi chẳng lẽ format tất cả huhu,mà format thì máy có bị mất hack ko hả bác

Bạn cài Font ở đâu máy hay thẻ, Format là mất hết tất cả, Hack lại chứ có gì mà sợ hả bạn.:D

ngovandang

em cài vào máy sau đó thi ko thể xóa nổi dùng fontchanger setdefault rui` khởi động lại máy sau đó thì nó dùng cả 2 font cả của máy lẫn cả font cài trên máy hic

MinhThang

Manager
em cài vào máy sau đó thi ko thể xóa nổi dùng fontchanger setdefault rui` khởi động lại máy sau đó thì nó dùng cả 2 font cả của máy lẫn cả font cài trên máy hic

Xóa cái Font Changer đi nếu vẫn còn bị lỗi thì format máy thôi bạn à, nên cài trên thẻ bạn nhé, bị lỗi dễ xử lý.

DYHB00086

Em làm y hệt bác KJR chỉ. đang hí hửng vì cài đc thì lúc vào cái icon FOntChanger thì màn hình nháy 1 phát rồi tự đẩy ra luôn. mà em cài thì nó cái thẳng vào máy chứ ko vào thẻ. em dùng n85. Giúp em với!!!

MinhThang

Manager
Em làm y hệt bác KJR chỉ. đang hí hửng vì cài đc thì lúc vào cái icon FOntChanger thì màn hình nháy 1 phát rồi tự đẩy ra luôn. mà em cài thì nó cái thẳng vào máy chứ ko vào thẻ. em dùng n85. Giúp em với!!!

Cài Python vào đi bạn,có hướng dẫn rồi mà.

DYHB00086

mình cài python và cả megapy rồi nhưng ko đc. Mình có cả 1 con n81 nữa. Mình thay font thì lúc restart nó ko lên đc mà mình phải tháo thẻ ra rồi mới khởi động đc. hì hục mất cả buổi sàng thì thay đc có 2 lần...

troly

Well-Known Member
mình cài python và cả megapy rồi nhưng ko đc. Mình có cả 1 con n81 nữa. Mình thay font thì lúc restart nó ko lên đc mà mình phải tháo thẻ ra rồi mới khởi động đc. hì hục mất cả buổi sàng thì thay đc có 2 lần...

Không được là sao hả bạn. Bạn cài python ở đâu thì bung pm ở đó nhé. Chúc thành công=D>

blackhat007

Máy bạn hack chưa? thử bật chế độ tủy cập vào hệ thống rồi cài xem sao! test thử hết mà ko được thì bó tay :p

chắc pó tay thật rồi ! ko bít có cần cài megapymodule ko em cài cái này nó báo lỗi cập nhật, nên chỉ cài python voi scripsell thoi !! !

MinhThang

Manager
chắc pó tay thật rồi ! ko bít có cần cài megapymodule ko em cài cái này nó báo lỗi cập nhật, nên chỉ cài python voi scripsell thoi !! !

Bó tay chấm com luôn, phải cài megapymodule vào bạn nhé! Python không sao chạy đuợc?

blackhat007

Tình hình cũng rất là tình hình, sáng nay ngồi rảnh format lại hết tất tần tật, hack lại hoàn toàn, đã cài dc megapymodul>>> Python 1.9.5 >>Pythong scripshell. sau đó tiếp tục cài fontchanger chạy tới gần hết cây báo "unable to install", quá bùn !!!

MinhThang

Manager
Tình hình cũng rất là tình hình, sáng nay ngồi rảnh format lại hết tất tần tật, hack lại hoàn toàn, đã cài dc megapymodul>>> Python 1.9.5 >>Pythong scripshell. sau đó tiếp tục cài fontchanger chạy tới gần hết cây báo "unable to install", quá bùn !!!

Bạn cứ dùng 2 bản này xem có được không nhé bỏ cái đuôi 7z, giải nén: