• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontChanger - Dành cho các bạn thích test font cách đơn giản nhất.

nghanh_pc

Em ko co pc de unrar cac anh lam on unrar rui up fontchanger len wap nao ma mobi down dc giup em dc ko. Em dang dung N73 bo duyet UcWeb 7.0
xin mod thong cam vi em chua install dc font + bo go tieng Viet
thank

Kojiro

Super V.I.P
Cảm ơn anh nhiều anh ơi có bộ gõ kiểu 1100 thì dễ sài hơn

Trên di động các máy ko có tiếng Việt trong fw thì phải dùng bộ gõ telex đó thôi, ko còn bản nào khác cả :(

nghanh_pc

Trên di động các máy ko có tiếng Việt trong fw thì phải dùng bộ gõ telex đó thôi, ko còn bản nào khác cả :(
Posted via Mobile DeviceEm cảm ơn anh đã quan tâm giúp đỡ em. Anh có bộ python cho N73 ko up cho em xin hay cho em xin link của 4share anh nhé

nghanh_pc

Các anh xem giúp em với. Sau khi em cài pm fontchanger len khởi động lại thì màn hình trắng ko khởi động đc. Em đã cài python 1.45 và mega modul len bộ nhớ máy. Khi em cài pm fontchanger nó ko hiện luựa chọn cài lên máy hay lên thẻ mà tuự động chạy luôn. Mấy anh giúp em với em dùng N73 ko hiển thị đc tiếng Viêt. Thank

i_love_baby387

Trước khi chạy fontchanger bạn phải chạy rompatcher , bật open apply 4all lên nhé. Bạn thử chỉ cài python 1.45 thôi xem sao, đừng cài megamodul thử xem thế nào.

nghanh_pc

Chạy rompatcher Như thế nào anh. Có fải là 1 pm ko ạ. Anh có pm ấy up cho em xin đc ko anh. Em mò vụ font V3 này khổ ưa. Anh giúp em với . Thank anh nha

i_love_baby387

Trời ơi.. Bạn hack bằng cách nào mà không có rompatcher ?? Nếu không có thì search trên diễn đàn rùi cài đi

nghanh_pc

Em hack bằng pm tên là binpda-hacking-kit.sisx ko cần cer và key. Em moi tap dung v3 anh giusp em vowsi

traicauhd

như thế này thì mình cài pm này vào máy hay vào thẻ .
nếu cài vào máy thì chọn chỗ để font là c hay e

hoabattuvn_tt

Cài PM này vào máy, chép font cần dùng vào E:\data\Fonts\Font2, sẵn tiện xóa cái font MKLatinoplain.ttf luôn

Mình đã chép tất cả nhưng font vào Font2 nhưng vào Fontchanger/Options/Main, chọn Change Font/Font2 không vào được thư mục font2 sao đổi font khác được. Mỗi lần vào chọn font2 nó vẫn hiện một font duy nhất

Mình cũng không xóa được font MKLatinoplain.ttf bằng X-Flore và xóa trên máy tính cũng không được. Giúp mình với thanks!

i_love_baby387

Mình đã chép tất cả nhưng font vào Font2 nhưng vào Fontchanger/Options/Main, chọn Change Font/Font2 không vào được thư mục font2 sao đổi font khác được. Mỗi lần vào chọn font2 nó vẫn hiện một font duy nhất

Mình cũng không xóa được font MKLatinoplain.ttf bằng X-Flore và xóa trên máy tính cũng không được. Giúp mình với thanks!

Bạn chỉ chép 1 font bạn cài vào thư mục font2 thôi:| Trước khi vào Pm bạn vào rompatcher bật apply open4all lên nhé:)

hoabattuvn_tt

Bạn chỉ chép 1 font bạn cài vào thư mục font2 thôi Trước khi vào Pm bạn vào rompatcher bật apply open4all lên nhé

Mình đã apply open4all rùi! Nhưng không xóa hai font arrusb.ttf và MKLatinoplain.ttf trong font2 thì sao copy font mình thích vào font2 được bạn.