• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontRouterMan v1.06 RC3 - Pm thay đổi font chữ cho mobile

2356

Fontrouter làm gì có icon mà chạy đc, muốn trở lại font mặc định cứ làm theo cách của mình là đc vì bạn kia hỏi cách sử dụng fontrouterman chứ

Posted via Mobile Device

Cái Enalbe và Disable bạn nói nó nằm ở phần nào trong FontRouterMan vậy? Mình tìm hoài mà hok thấy có? Hay bạn dùng bản khác bản này @-)

DinhTuan

Cái Enalbe và Disable bạn nói nó nằm ở phần nào trong FontRouterMan vậy? Mình tìm hoài mà hok thấy có? Hay bạn dùng bản khác bản này @-)
Posted via Mobile Device
trong fontrouterman co phan fontrouterman do.co enable va disable do ban.minh cung dung ban cua topic nay chu dau

TriNine

Mình đã bảo bạn nhìn hình thứ 2 #1 mà, bạn ko nhìn thấy à ?

Posted via Mobile Device

fuyuakai2312

Bạn ơi, mình dùng 3250, cài đặt font thành công rồi, nhưng k hiểu sao, cho font nào vào nó cũng bị mất đi một ít ở dướt chân... Có cách nào để kéo chữ lên hoặc cho chữ nhỏ lại k bạn?
Xin lỗi, mình nói thiếu, ngoài ra, nét chữ bị vỡ, làm thế nào để chỉnh nó smooth hơn vậy

DinhTuan

Bạn ơi, mình dùng 3250, cài đặt font thành công rồi, nhưng k hiểu sao, cho font nào vào nó cũng bị mất đi một ít ở dướt chân... Có cách nào để kéo chữ lên hoặc cho chữ nhỏ lại k bạn?
Xin lỗi, mình nói thiếu, ngoài ra, nét chữ bị vỡ, làm thế nào để chỉnh nó smooth hơn vậy
Posted via Mobile Device
chu mat phan duoi thi chinh Y adjust tang len, chu bi vo thi vo bitmap type,chon force to use anti-aliased thu xem nha ban

fuyuakai2312

Tks bạn nhé! Sửa được cái mất phàn đuôi bằng Y adjust rồi nhưng mà dùng cái anti-aliasing vẫn bị vỡ >"< Chắc phải kiếm cái font khác quá.

vodang05

Bác chủ topic có thể nói rõ hơn về các tùy chỉnh đi!Với lại em muốn chỉnh font to nhỏ thì vào phần nào vậy!

DinhTuan

Bác chủ topic có thể nói rõ hơn về các tùy chỉnh đi!Với lại em muốn chỉnh font to nhỏ thì vào phần nào vậy!
Posted via Mobile Device
muon chinh to nho thi ban chinh roomratio nha,may chuc nang khac thi ban rang mo,khong so format may dau ma lo ban a

haopro

bài 1 hướng dẫn kỹ rồi mà bạn , bạn có thể tải bản việt hóa cho dễ sử dụng hơn ở đây nè http://pdaviet.net/showthread.php?t=70084
Chỉnh font lơn hơn thì bạn cứ chọn mỗi dùng lớn hơn từ 1 đế 2 số là chuẩn lun ko bị mờ font

heaven3tt

Cho em hỏi tý em đã sử dụng cái này trên con n95 và rất kết nó . vậy cho em hỏi cái này có dùng được trên con x6 không ạ

Hoanglong_lc

mình cài thì bị lỗi chứng chỉ ???? Thì fải làm s z????

máy bạn đã hack chưa?nếu chưa thì hack xong mới cài được.còn nếu hack rồi thì vào rompatcher và apply tất cả lênn là ok rồi.