• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Forum chúng ta có giá bao nhiêu?

Status
Không mở trả lời sau này.

lamtoanhong

Forum chúng ta có giá bao nhiêu?

các bạn vào website này và paste url của trang web cần định giá thì sẽ nhận được một thông báo về giá trị của website.
Code:
http://directory.sootle.com/website-worth
Mình vừa mới thử thấy 4run của chúng ta có giá là 7.857$ vào lúc 10h hiz sao rẻ thế nhỉ ?bèn thử định giá 1 4r khác với hơn 80.000 thành viên tham gia thì chỉ có giá là:786$=)) =)) còn thegioidiđong.com các ban bác biết là bao nhiêu không ? :725$ còn home.vnn.vn thì có giá "khủng" 154.824$chẳng biết nó dựa vào tiêu chí nào để định giá thế nhỉ?:-? :-? :-?

AnhTu

Super V.I.P
Your website at www.pdaviet.net is worth 12.662$ :-?? Không hiểu lấy tiêu chí nào, nền tảng nào để tính giá trị cả. Giá trị ở đây là đối với từng con người sử dụng PPC, cảm thấy giá trị của diễn đàn này là vô hạn, mỗi thành viên đều là một viên ngọc trai chờ mài dũa thôi các bạn ạh.
Cheer!!!

yingzhou

Là một dạng của quảng cáo thôi mà. Mình tham gia web của nó nhiều thì sẽ nâng giá tiền của Forum mình lên thôi. :D

tanlinhub

Super V.I.P
1000 PVD CHO AI REPLY CHỦ ĐỀ NÀY

Tặng 1.000 PVD cho tất cả các bạn reply chủ đề này. Hạn cuối cùng đến ngày 1 tháng 4 năm 2007.
Nhanh tay lên các bạn.
=D>

Bete

Ặc. Chú lại chơi trò cá tháng tư. Cháu chả bị lừa đâu :p

phuong87

Tặng 1.000 PVD cho tất cả các bạn reply chủ đề này. Hạn cuối cùng đến ngày 1 tháng 4 năm 2007.
Nhanh tay lên các bạn.
=D>

chắc chú cá độ hết tiền nên gạt mọi người he ..em gán dành dụm mua SH chú ui:((

MrTrung

Cái này mới hay nghe :D:D:D:D:D Nhưng dù sao cũng xin trả lời 1 bài để nhỡ đâu có nhà hảo tâm nào đó gửi 1000 PVD cho mình :)):)):)):)):))

hcqp

Bác Linh chơi trò này chưa phê lắm!...Ít ra cũng phải cho giải đáp cái gì đó lắc léo, rồi trả lời đúng, trả lời hay thì mới được 1000 chứ! Có vậy thì...lừa mới hấp dẫn chứ ..phải không?!

Huycl2507

Chắc đây là cá tháng tư đây:D
Tham $ PDA nên cũng phải Reply cái:)).Hy vọng có $ PDA để sắm điện thoại:p

Huycl2507

500$ PDA & 1chầu Cafe

Đây là tin thật 100% không phải cá tháng Tư nha các Bạn

Ở Sài Gòn có nơi nào xâm hình nghệ thuật (phải đẹp nha:D).Bạn nào biết giới thiệu dùm cái : vui lòng cho địa chỉ và điện thoại để liên lạc với người đó

Nếu liên lạc được sẽ tặng Bạn cho địa chỉ và số phone đóa 500$ PDA và 1chầu Cafe M&G (cafe này chắc ai cũng biết hé,ở đường Nguyễn Đình Chiểu đó);;)

Cám ơn nhé Pro nào đã đọc tin:D

Chúc vui:))

rockone1909

ôi vãi, thèm quá mà mình lại không ở SG, công nhận chịu chơi, thế thì bay qua thái lan mà xăm chứ, vn không chuyên nghiệp về vụ này lắm đâu

phuong87

nếu ở sài gòn pác hãy tìm đến địa chỉ này he..:

72/6c Huỳnh Văn Bánh. F15. Q.Phú Nhuận. HCM

ĐT: 08.9902399 – 0983.114.771

nếu đựoc đi uống cafe he

Huycl2507

@ phuonglam87: nơi bạn đưa địa chỉ là "xâm Giang hồ":p ,hay là mấy chỗ xâm thẩm mĩ vậy:D .Sẽ liên lạc ngày mai,vì đang xỉn:D .Thank bạn nha (nếu Ok sẽ Cafe liền);)

Lúc trước mình đọc báo thấy có mấy cái Thẩm mĩ viện xăm hoa văn đẹp vãi mà lâu quá nên quên mất tiêu:-?

Vô Reply cho thêm thông tin đi các bạn ơi:D

YingYu

trò này hay đây ... dù có ăn thịt cá thì ta cũng có thêm một bài :D

PhamQuang

Manager
Nhanh tay lên các bạn.
=D>

Mở đất, đầu têu tạo cơ hội cho các Spamer hoạt động.....
Tội này dễ bị chém và phạt tiền lắm đấy Linh ạ. :))

hns

sao mà đã vậy. Không biết có thiệt không đây :), nhưng cũng thử 1 phen

Status
Không mở trả lời sau này.