• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FP1-Game đua xe giả lập 3D dự thi mobilelabs 2008

ntbao

Hi mọi người, hiện đang phát triển 1 game đua xe giả lập 3D để dự thi mobilelabs. Nếu bạn nào chưa biết về mobilelabs thì nên vào trang mobilelabs.com.vn để tìm hiểu thêm về một sân chơi công nghệ ở Việt Nam. Đây là một screen shot từ game của mình. Hiện thời game còn rất đơn giản cả về đồ họa, âm thanh lẫn gameplay vì đến giờ mình phải tự làm tất cả.

Bạn có thể tải game (miễn phí) ở đây
hoặc nhắn tin MBL08 G03 gửi về 8013 với phí tin nhắn là 500đ. FPT cam kết dùng hết số tiền nhắn tin làm từ thiện.
Rất mong nhận được sự ủng hộ, góp ý của mọi người để cải tiến game cho tốt hơn. Bạn có thể ủng hộ bằng cách tải game hoặc đơn giản là comment vào thread này :))

hoanghai2288

hey hey,nhìn hình ảnh cũng thấy ngộ nghĩnh đấy,nhưng link die rồi anh ơi,dù sao cũng chúc anh thành công

Zenki

Super V.I.P
Download bằng cách soạn tin nhắn :D

Hãy download và bình chọn cho sản phẩm bằng cách soạn tin nhắn “MBL08 G03 gửi đến 8013”.

MinhThang

Manager
SORRY Đúng là net có vấn đề, đã bao nhiêu lần mà không vào được,bực mình quá,Giờ thì mới được nè. Nhiều người như mình mà đâu phải 1 mình đâu Thank!

what_up

SORRY Đúng là net có vấn đề, đã bao nhiêu lần mà không vào được,bực mình quá,Giờ thì mới được nè. Nhiều người như mình mà đâu phải 1 mình đâu Thank!

Hihi, ko có sao. Mod đã dùng thử sản phẩm nào chưa?