• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Free-isms 1.08

tuanloc1

Free-isms 1.08 – bản dùng không cần key

PM này đã được Chiekon88 giới thiệu nhiều quá rồi nên mình không giới thiệu gì thêm.
Chỉ có một câu: Bản này chuyên dùng cho người nghèo không có tiền mua k….:D:D=D>​
Bạn nào cần Tiếng anh thì tải bản ở dưới nhé

Last edited by a moderator:

ninhhot

Tuanloc1 cho m hỏi tý cái này có thể thay skin theo cách của chienkon88 dc hok?

DinhTuan

Tuanloc1 cho m hỏi tý cái này có thể thay skin theo cách của chienkon88 dc hok?

chắc là có vì nhìn trong hình tuanloc post có mấy cái skin đó bạn
bản 1.08 bơm thuốc được, nền chờ xem 1.09 có bơm thuốc được không?

Chỉnh sửa cuối:

chivung

bạn ơi!!! phần mềm này có chức năng đặt mật khẩu cho tin nhắn như bản 1.09 không? có ảnh hiển thị cho tin nhắn không nhỉ??

DinhTuan

bạn ơi!!! phần mềm này có chức năng đặt mật khẩu cho tin nhắn như bản 1.09 không? có ảnh hiển thị cho tin nhắn không nhỉ??

không có mật khẩu, có ảnh hiển thị nha bạn

DinhTuan

có thể chạy song song bản này với bản 1.09 không nhỉ?

không bạn à, 2 thằng này cùng uid mà, nếu bạn muốn cài mật khẩu thì có thể dùng magic mesenger manger đi kèm với 1.08

traicauhd

cảm ơn bạn nhé . mình rất thích pm này nhưng mà bản 1.09 thì tốt bạn cố gắng ăn luôn bản đó nhé

tuanloc1

cảm ơn bạn nhé . mình rất thích pm này nhưng mà bản 1.09 thì tốt bạn cố gắng ăn luôn bản đó nhé

Chẳng qua mình chỉ VH từ nước ngoài thôi! Chứ còn 'ăn' thì chưa đủ trình độ bạn ơi!

DinhTuan

bản này không phải do tuanloc1 bơm thuốc, thông thường tác giả cr@ck hay xuất hiện với tên pm cr@ck, nhưng lần này thì không thấy. Chắc bản này free, nếu vậy thì chờ bản 1.09 free sẽ lâu đây

2356

bản này không phải do tuanloc1 bơm thuốc, thông thường tác giả cr@ck hay xuất hiện với tên pm cr@ck, nhưng lần này thì không thấy. Chắc bản này free, nếu vậy thì chờ bản 1.09 free sẽ lâu đây
Bọn Tàu nó hok cho hok ai đâu :D Chắc bản này bị ai CR nó rồi :D

Bạn TuanLoc1 có Ver Eng hok bạn? :D

hth2813

cuối cùng phần mềm này cũng đc cr, rút ra kinh nghiệm phần mềm khó thế nào rồi cũng sẽ bị cr :))

DinhTuan

Bọn Tàu nó hok cho hok ai đâu :D Chắc bản này bị ai CR nó rồi :D

Bạn TuanLoc1 có Ver Eng hok bạn? :D

Nếu cr@ck được sao họ không cr@ck ban 1.09 luôn nhỉ? tuy là beta nhưng vẫn hay hơn bản 1.08 nhiều

hth2813

Nếu cr@ck được sao họ không cr@ck ban 1.09 luôn nhỉ? tuy là beta nhưng vẫn hay hơn bản 1.08 nhiều

chắc đang cr bạn ạ, thấy trên symbiantalk có thằng post free isms cr rồi nhưng check thì không phải, đợi thôi

hysokavn

hot quá cuối cùng pm yêu thích cũng đã bị bẻ khóa :)) tuyệt thật chờ các bản crack tiếp theo